Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Có khi nào CEO trần trong 4p còn lại?:joy:

3 Likes

Hơn 300 mã đang sàn đấy các bạn ạ, và nếu sau ATC có khi nó đạp sàn còn nhiều nữa. Thật buồn cho NDT ôm hàng khác, CEO vẫn khỏe cho đến khi thị trường quá xấu. Nhưng CEO sẽ hồi rất nhanh thôi các bạn nhé.

10 Likes

Mẹ mấy thằng sọc CEo tưởng ngon à, bố mày rất cứng

3 Likes

Đúng roài! Ai cắt lỗ rút tiền về kiếm đc khoản nào bù lỗ thì chỉ mình với :rofl:

1 Likes

hahaa thế thì bác k bị tím mắt rồi =))

2 Likes

CEO đang chống cự quyết liệt không sàn theo đàn anh DIG L14. =))

3 Likes

Các bác nghĩ cách kiếm tiền trong 2 ngày cuối tuần đi. Thứ 2 khởi nghĩa tiếp!

1 Likes

CEO cứng phết, ko theo chân 2 ô anh DIG L14

1 Likes

ở đấy mà mơ

1 Likes

giữa week sau khởi nghĩa

1 Likes

Tại vì chúng ta nhìn bảng điện hàng ngày nên tâm lý nặng nề thôi, ko lẽ xuống mãi. Mình mới giữ CEO hơn nữa năm, chỉ mới 1/5 chặng đường, kệ thôi :smiley:

3 Likes

Khả năng cao tất cả đội theo A7 đang thu quân về đỡ Ceo thì phải

3 Likes

em ko sợ :smiley:

3 Likes

Có lẽ các đội mạnh CEO nằm vùng cái topic này nên biết CEO hoàn toàn có thể đỡ bay đấy các bạn nhé. Hnay phiên đỡ lệnh rất hay phút cuối :muscle: :muscle: :muscle: hi vọng giữ được cả ATC.

3 Likes

Tôi nghĩ sau khi thay trụ NH và CK sẽ lình xình không giảm để dòng BĐS dẫn sóng. Các bác cứ an tâm tìm kiếm tiền để tuần tới sàn cả tuần Múc tiếp. Thay trụ nó phải thế. Haha tôi đoán thế để có pa đối phó

5 Likes

Chiến đấu đến hơi thở cuối cùng . Hết sạch tiền , mai uống nước qua ngày thôi

3 Likes

nó đạp 2 phiên nữa thôi 1090 là dừng , đang hơi quá dồi , chắc đang cho thủng 1200 để lùa sọc

1 Likes

Thực ra em nghĩ nếu chúng ta định giữ Ceo lâu dài thì biến động TT ngắn hạn có ý nghĩa gì đâu, đằng nào thì cũng có định bán trong ngắn hạn đâu. Thời gian này đi kiếm xèng để múc với cả tranh thủ luyện tâm thôi :))) đời còn nhiều pha downtrend mà lần nào cũng hốt hoảng thì mệt lắm. khi nào công ty có biến thì mới phải lo lắng :smiley: Với lại nếu TT đã cho cơ hội múc giá rẻ mà ko biết tận dụng thì thật có lỗi với tương lai của chính mình.

4 Likes

giờ đỏ nhìn là yêu rồi :smiley: cờ thế nó vậy… VNI chắc phải giảm cho bằng anh bằng em, cho xứng vs câu sánh ngang cùng cường quốc 5 châu. Anh em xác định về vùng bác chủ pic đưa ra vậy cho nó nhẹ lòng.

4 Likes

Phái sinh lên ngôi thì điểm số chung chẳng có ý nghĩa gì nữa. Ae tập trung vào cổ phiếu mình đang nắm giữ. Cắt hết margin và thu chứng về một giỏ cho dễ kiểm soát.

5 Likes