Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Ceo màu đỏ là e thấy zui rồi

3 Likes

Đợt này VNI lấy đà dữ quá, có khi uptrend lại vượt luôn 2000

5 Likes

Điểm tích cực các bạn phải nhìn thấy là vùng 27-30x là vùng cân bằng của CEO và tổ chức sẽ tìm cách giữ mức này. Hnay nếu không đến mức này và đạp cuối phiên thì CEO vẫn xanh vaani đẳng cấp. Tuy nhiên cũng gửi lời cảm ơn đến các anh tạo lập, các anh phải cực kỳ tôn trọng anh em cổ đông trong cái Pic này thì đến 2025 CEO mới đạt được vốn hóa 6-10 tỷ $ được nhé :muscle: :muscle: :muscle:

8 Likes

Mọi người bàn luận cho vui thôi , chứ anh em trong topic này là những anh em tâm huyết với doanh nghiệp ôm đến chết mà

2 Likes

VNI mà quay đầu thì ít nhất CEO phải CE 10 cây. Đoạn này công nhận khỏe thật

4 Likes

Thị trường giờ rộng lớn hơn xưa rất nhiều. Không thể có chuyện rơi cả mấy trăm điểm không hồi nổi. Cuối tuần này dự tin tốt rợp trời, các cụ phải lên trấn an. Rồi sang tuần là nhịp hồi phục nhé ae. kkk.

3 Likes

Em vẫn gom đều tay ạ, chưa sợ đâu.

6 Likes

ceo nay ko muốn giảm, mấy phiên ko muốn giảm rồi

3 Likes

Again, có những thứ rất khó đoán nên nhiều khi mình nói các bạn KHÔNG XÀI MARGIN VÀ KHÔNG MUA ĐUỔI trong giai đoạn này là vậy các bạn nhé.

Học cách điềm đạm khi thị trường lên và vô cảm khi thị trường xuống, hạn chế lòng tham và sợ hãi ngắn hạn. CEO đã ở cái vùng mà lòng tham đang nhiều hơn sợ hãi, đa phần cầm CEO lại tiền thịt và khả năng hiểu biết tiềm năng của CEO nên dài hạn sẽ phi nhanh thôi. Tổ chức lớn vẫn đang đứng sau lưng đồng hành cùng anh em.

11 Likes

Thanh niên sút CEO đu DIG đây mà, tình hình TT này cứ ngồi im là tốt nhất.

1 Likes

Ceo khoẻ nhỏ, ATC vẫn ngon lành

Bác ấy có giữ lại ít đó

1 Likes

Thôi mọi thứ đều đau thương và đặc biệt anh em bên DIG, anh em vui vẻ không chọc ngoáy nhau nữa nhé. Đã có giai đoạn DIG dẫn CEO đu theo, đợt này CEO dẫn DIG đu theo nhưng thực sự là hiệu ứng của DIG lên cả ngành BDS lớn hơn CEO, CEO khỏe kéo DIG và L14 nhưng DIG có thể đám đu bám quá nhiều nên hồi không được dù ko sàn kéo theo anh em BDS đi nạng.

Ở hoàn cảnh này, đừng đụng đến nổi đau của bất cứ NDT nào nữa các bạn ơi.

14 Likes

Bác scor nói đúng này, k nên chạm đáy nỗi đau của ng khác khi mình cũng đang đau bỏ mẹ ra đây :)))

1 Likes

ôi thôi ae dig hay ceo cùng 1 nhà mà, hay bất cứ cổ nào cũng thế, đầu tư hào sảng lên, ko nên nói xấu mã khác, lan tỏa tích cực thì index còn lên chứ các ô mong thằng nọ chết thằng kia chết thì mình cũng còn cái chun

Chán nản cũng đủ. Cảm ơn người ae đã kiên trì đồng hành, tiếp hi vọng trong những lúc hỗn loạn như này.

1 Likes

Mình cũng nắm cả DIG đấy thôi, CEO/DIG= 8/2, ý mình muốn nói đừng đứng núi này trong núi nọ, mua vì cái gì thì bán vì cái đó, nhảy nhót có ngày nhập viện kk

2 Likes

câu cuối bác ad nói chuẩn quá

1 Likes

Ông nào nhảy ông ấy nhập, lo làm gì bác, kệ đê

1 Likes

Hôm qua có bạn nào nhắc lại lời CT nói test 1200 rồi hồi xong cười để đấy nhỉ :joy: :joy: :joy: quên mất .

4 Likes