Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

CT tạm thời k nên nhận định gì, vì toàn trượt mà tầm này tâm lý NDT cay cú rồi họ lại cành thêm cú cay

2 Likes

nay có bài về CT trên F247, chụp hết cả ảnh nhóm lên. Ko còn gì để nói vể CT nữa

1 Likes

@Tuong_Huynh @Thudao @Tuan_Anh_Le2 @Ga_con_78 @quaydaulabo @HanhVM @Linka456 … và mọi người ở đây hnay ai có thời gian lên chia sẻ chút cho vui nhé.

7 Likes

kiểu kẻ tổn thương lại muốn tổn thương người khác :))

2 Likes

CT ko sai đâu bạn ạ, nguyên tắc nhận định có đúng có sai, phải chấp nhận. CT nếu đúng hết và chắc chắn thì chả đủ tiền mua luôn cả sàn HOSE rồi. Nhưng các bạn trả phí thì hơi vớ vẩn.

thị trường có giảm thì mới có tăng, CEO hôm nay khỏe quá

1 Likes

tớ chwua thấy CT nhận định đúng khi nào. Tớ theo dõi vdieo rất kỹ, Sóng 3 lớn 4 nhỏ 5 lớn bật hồi test tiếc. Hô mua nhịp 74 hô bán nhịp 4x (mỗi cái này đúng). nhưng những dự báo về tt của CT gđ này hầu hết là sai. thậm chí mới tuần trước tuần này còn tự vả mồm mình. Ví dự vừa 2-3 tuần trước nhận định tt đi lên CT NGa-U sẽ ko lan rộng nên nhận xét TT đi lên. Rồi đúng cái TT đi xuống lại đổi ngay do CT Nga-U này nọ… trong khi CT Nga-U nó vẫn vậy.

3 Likes

Rồng mắc cạn, tôm giỡn mặt
Hổ lạc đồng bằng, cho khinh khi
Những thử thách, khó khăn tạm thời này để rèn giũa Ý CHÍ, NGHỊ LỰC, BẢN LĨNH nam nhi.

Phong ba, bão táp, sau cơn mưa t trời lại sáng th a e :fist::fist:

Tĩnh tâm, thư thái nào… Khà khà.

7 Likes

E nói thật ông CT thời điểm này mà nhận định đúng thì ông ấy là thánh ạ. E khẳng định k ai có thể khẳng định 100 % nhận định đúng thời điểm này, một là ăn may 2 là phán bừa

1 Likes

Bia đâu bác ???

Thôi nói giỡn chút thôi không bàn về CT @Becam nữa nhé. Nó là cái nghề của nta mà.

2 Likes

đa phần có CEO sẽ có DIG bác ạ, nên mã nào giảm cũng đau lòng như nhau thôi.
Nay CEO bị sọc ác mà vẫn không nằm sàn vẫn vững niềm tin tới cuối con đường.
DIG thì cuối phiên có quả lệnh 23 tỏi ăn sàn.
Ít nhỏ lẻ đủ lực để đi lệnh như vậy lắm/
Ngắn hạn có thể chỉnh, dài hạn sẽ biết ngựa hay.
Chúc ace cổ đông CEO cuối tuần vui.

10 Likes

Vâng ad, thôi nay tt xấu thế mà CEO nhà mình khỏe vc, cứ vui cái đã. lạc quan. Mình ko tin ttck của một đất nc đang đi lên, đang vận động đầu tư về mà để ttck nát như tương mãi dc.
Cùng lạc quan thôi, giảm mãi cũng phải hồi lại!

3 Likes

vol ps 55k tỷ, tiền vẫn ở đây chứ đâu, em vẫn ngồi đây đợi các anh về.

1 Likes

Tôi chư ai. Hãm đ chịu đc ông ạ.

2 Likes

CEO vẫn cứng so với đáy trc 27,5 tạm an ủi…:grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

" sóng năm nớn" " sờ tóp nót" =)))))
đêm hqa em vô pic jea* đọc buồn cười chết đi đc =)))

2 Likes

Các ae phải nhìn nhận giai đoạn này như vẻ đẹp của thị trường tài chính. Nó khốc liệt và bản năng như vậy đấy…

1 Likes

tt này dễ về vùng 1080-1150 cân bằng tại đây bác nhỉ

2 Likes

Có khi bảo ông ấy hô tt sập mẹ về 1000 đi có khi lại ngược lại :))

2 Likes