Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

thong thả với ngài tt.chưa bán chưa lỗ,t7,cnhat có bao nhiêu cắt hết.nghỉ

:smiley:
Chia sẻ với các bác em là 1 gymer. Năm nay cũng là năm thứ 10 đi tập rồi, nguyên tắc của phát triển cơ bắp là vô phòng tạ tập nặng để phá nát cơ hiện tại ra, sau đó về ăn ún ngủ nghỉ mới phát triển cơ bắp mới nó bền chắc và to hơn cơ cũ.
Ngẫm lại chứng khoán cũng i v :smiley: phá bỏ đám lo sợ, t+, rũ xong, rồi lại đứng lên và phá các đỉnh khác thôi à. Bao đời nay nó thế r :smiley:

1 Likes

Nói chung nghe của nta là broker, có đúng có sai thế thôi. Nhưng ý mình là chả và thằng upbo " xui bỏ mẹ" :weary::weary::weary:

Đã lên báo vậy ko biết có action gì ko?

3 Likes

qua vã thập cẩm rượu đế r bia , nay ruột gan vẫn chưa hoàn hồn.

2 Likes

Tiền ở hết bên ps, rồi sẽ quay lại cs thôi. Khi tiền quay lại, dòng nào dẫn dắt ae biết rồi đấy

1 Likes

Chính phủ càng action càng nát, bạn chưa thấy sao?

1 Likes

Ý mình có thể siết lại mảng ps để nắn vào ckcs ?! :smiley:

nếu thay đổi em nghĩ nên dẹp atc ato đi

1 Likes

Chào ae nhé e vẫn đọc hết cmt từng ae nhé.e vẫn chưa có vợ nên vẫn bình tĩnh lắm.5 năm nữa ceo lên xxx thì e mới bán lấy vợ nhá

3 Likes

Luật quốc tế và luật trong nước cho phép, ko siết được. Chỉ là tăng thuế phí lên thôi.

Nhưng đến vùng giá rẻ quá thì tự khăc tiền nó vào mua toàn ngành, lúc đó ps sẽ tự giảm.

3 Likes

Xách đồ lên chạy thể dục, ngoài trời ve kêu rạo rực nhưng lại đổ mưa.

Số phận !!!

4 Likes

Thế thì lại chờ lương về vậy :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Nhiều ông bên ps kiếm được xèng thì cũng đi xúc đất vậy. Cầm tiền thì chỉ có đứt cước thôi, ae cứ vui vẻ, thời gian là lợi thế của ae mình.

3 Likes

Tích cực tập luyện, để tới 2025 có sức mà xài tiền nha bác!

1 Likes

Tiền và margin đều đang ở trong ctck. Chờ nổ thôi💥

2 Likes

16524305503086866438254890077720
50 tỏi căn " bự thiêt" này, cách sông 500m đường chim bay.

3 Likes

đồng chí Wibu cày Attack on Titan chưa :joy:

1 Likes

dạ chưa anh.
nghe bảo hay lắm :partying_face:

1 Likes

nó là siêu phẩm luôn, thật sự vô đối, giờ đang tưởng tượng mình là Eren Jaeger để mà gồng lỗ đây kkkk

1 Likes