Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Tự nhiên mong đến thứ 2 quá. Nó như 1 cú đấm thẳng vào mặt bọn tự doanh. Bố láo.

Thằng nào vừa cắt nay lo ngay ngáy. Haha.

Các cụ ở trên nhìn cũng ngứa mắt lắm rồi bác ak.các cụ cho quân đi khắp các diễn đàn vs room các kiểu chứ đùa với các cụ sao được.

ae cứ như thế này thì sao tụi lái nó đè về 2x đc. kaka

E k gặp ngoài đời nhưng trên đây e thấy nhiều thằng phát điên thật rồi đấy.đọc mấy vụ gạ nhau giao đấu rồi.những thằng cho địa chỉ vs sdt lên là chúng nó chán sống lắm rồi đấy.

Nó điên thật đấy. Kkk

Đùa chứ nếu như lái và tạo lập là 1 bên,còn pic CEO này là 1 bên thì bác đoán xem bên nào thắng.

1 Likes

tôi ko biết nhưng ko quan trọng. vững niềm tin 3 năm rồi xem xét lại sau

1 Likes

Vâng bác ak.như bác chủ pic nói điểm rơi lợi nhuận CEO sẽ vào 2024.ae cố gắng chờ đợi

1 Likes

CEO còn nhiều cái khủng, nhưng cứ để thời gian chứng minh

4 Likes

Hehe chào các bác!
Tắt bảng điện cày tiền cả tuần, cứ cuối tuần lại vào đọc hết cmt của các bác
Tuần này TT biến động em đọc cmt nhiều hơn hẳn các tuần trước, kéo mỏi cả tay kkk, nhưng vui
Thấy càng ngày càng thêm nhiều ae quan tâm và đồng lòng hơn vs DN là vui rồi

Bản tin 23h ngày 13/05 nhé các bác

2 Likes

e nghe ở đâu nã dang chung bảo hsx về 950 , mẹ nó về đến đây thì nát hết thằng to chết trước , hsx nó mất 15 năm mới vượt 1200 bây h giảm cũng là test lại chuyện này bt , còn về 950 thì nát hết 950 cũng chả giữ đc ,coi như 1200 là cửa khó qua , còn xem qua thì cơ bản thấy các mã giảm đến tầm này cũng sắp dừng dồi
tt vừa qua tăng liên tục 2 năm lên có giảm 2 tháng là bt , khả năng tuần sau đáy 1090 và xác định năm nay giao động 1090-1400 , đáy sau cao hơn đáy trước , sang năm qua 1400 thì bùng nổ

4 Likes

còn nói qua tý ct thì ai mới lên cũng làm mọi chuyên tốt đẹp , bác chính mới lên mà tt lát thì là phản đối bác à , còn chuyện lạm phát đang tăng nhanh do chiến tranh là nhiều , hình như bai đần cũng vừa lên chắc cũng đang tìm cách kéo lạm phát xuống, fed cũng chả thắt nhanh đâu , thắt nhanh nó cũng vỡ , mà e thấy các cuộc khủng hoảng kt hay diễn ra cuối nhiệm kỳ của tt mỹ

1 Likes

Vì các nhà đầu tư bị mất niềm tin vào midcap nên tiền không vào, mà một chuỗi giảm liên tục hơn tháng qua khiến thị trường mất niềm tin, đó quả thực là vấn đề lớn

3 Likes

Cuối tuần sẽ ra nhiều tin tốt. Tuần sau là tuần hồi phục ae nhé. Nếu sức bật thị trường tốt có thể tâm lí sẽ ổn định từ đây. Kkk

2 Likes

6 Likes

Cảm ơn bác​:rofl::rofl:

1 Likes

Không phải ndt mất niềm tin vào mid cap, mà chính xác ndt mất niềm tin vào TTCK, tiền đã ko vào nhóm ngành nào từ VN30 MID SMALLCAP.

3 Likes

Có mấy đợt hồi 2021 e cứ thấy tiền ko vô blue thì cũng vô mid vô penny .
Lần này nào cũng bay màu

1 Likes

Ko mất niềm tin vào doanh nghiệp mà mất niềm tin vào cái chợ, nơi doanh nghiệp giao dịch

3 Likes