Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Sao khổ vậy upbo ơi là upbo.lầu vừa xây được tối qua chưa kịp đổ móng đã bị đập rồi sao kaka

4 Likes

Ui az.k biết bao giờ e mới đc thư thái như bác đây.

2 Likes

cái mồm ngậm xì gà thế kia thì sao mà mở đc mồm ra nữa

2 Likes

Ủa thế đéo nào thằng này cũng theo Jean khóa mõm luôn r?? ? Đám thất đức ko có trình độ về kỹ thuật, tầm nhìn và đạo đức này giờ ms khóa hơi trễ.

7 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Cái mồm làm hại cái thân ko biết bao nhiêu lần. Lần lập lầu mới này thấy cũng có vẻ nghiêm túc hơn nên tôi cũng ko để ý. Nghĩ cũng tội mà thôi cũng kệ.

3 Likes

e chân le ve chạy việc cho mấy chị th

3 Likes

Cảm ơn bác. Nhân quả nhanh quá.!

3 Likes

đơn gian bác có muôn hay k th… chứ trg họi ceo nay tui có b 1 cụ đg cam gan 300k ceo mà chưa 1 lần viet tus

5 Likes

F247 cũng theo phong trào minh bạch diễn đàn luôn haha
Khoá ông này chắc cũng mất 1 ít lượng tương tác của lâu la theo hắn mà diễn đàn sạch hơn.
Hay quá! Đầu tư chính nghĩa lên ngôi, thời khắc chuyển giao đến và chúng ta là người tiên phong

6 Likes

Ông này luôn hô ngắn hạn kể cả có mua lúc tôi đang âm như này cũng ko thích. Vì hồi đc vài phiên lại hô bán thì cũng bằng hoà. Thà để nó vận động tự nhiên còn hơn.

4 Likes

E chốt áo tím

1 Likes

Toàn các đại gia ngầm thôi.hi vọng e có thể tồn tại ở ttck này đến tuổi 5x

3 Likes

Áo tím lại còn để hở vai trần nữa thì thứ nào chịu nổi.kaka

1 Likes

Ối e có ô a đi đhcđ dig cùng này, f0 chính hiệu đang cầm 200k dig, 300k ceo giá 9x, 6x, vẫn đang kiên định múc thêm đây, kaka, nhìn vào đấy e chưa là j nên cứ ôm thôi

7 Likes

88 ae đang xem mà k ai cmt thế.kaka

5 Likes

VTV tối nay bơm tin cho vay vốn bđs, ưu tiên cho vay các dự án đang xây dựng để tạo nguồn cung, ngầm thừa nhận càng siết càng tăng giá.
hình ảnh

17 Likes

He he. Còn 1 thằng ngáo bctc khen hdc ngon nhất dòng bđs nữa cũng sắp bị khoá mõm :joy:

3 Likes

Giàng ôi, em tuyệt thật kkk

1 Likes

Cám ơn bác cập nhật nha!

2 Likes