Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Em nghĩ upbo có những nhận định về thị trường có thể tham khảo nhưng quả kích động khởi nghĩa này quả là có lí do để bị đình chỉ…

1 Likes

Sau khi ngăn chặn quyền mua nhà bằng siết bank, giá xăng chuẩn bị tăng tiếp thì CP khả năng tăng thuế đặc biệt lên Bia Rượu và ngăn luôn quền dùng bia rượu để chia sẻ buồn phiền của người nghèo. Thật bất công :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Ép người quá đáng

2 Likes

Không cẩn thận sẽ thành suy thoái đấy.

2 Likes

Cuối cùng cũng bị khóa mõm.

2 Likes

Ae chuẩn bị kịch bản đối phó cho tuần sau chưa ak.

1 Likes

Lúc bọn mình chiến đấu hăng nhất thì ko bị khoá, lúc chán chả thèm quan tâm thì lại bị. Haizz…:weary:

4 Likes

Chưa bgio thấy sự đoàn kết cao độ trên 4rum như lúc này.
Từ fan và cả antifan :laughing:

1 Likes

Khi tất cả cùng thua lỗ, mọi người xoá bỏ hận thù xích lại gần nhau hơn. Kẻ thù chung là Mr “Tạo lập”…:grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

:smiley:
E sống ở xới underdog cũng 1 tgian. Ở đó chỉ toàn là cà khịa, scam, lùa gà nhau thôi.
Lần đầu tiên có 1 trải nghiệm như tgian này. Từ những chính nhân quân từ như a7 tới những ông hay gâu gâu như úp bô, jea* :))
Cảm thấy thực sự cảm xúc :))
Hết tiền r nên chỉ ngồi nhìn các anh khởi nghĩa thôi e lo công tác hậu cần ăn chơi nhảy múa

6 Likes

Khi xã hội nổi lên 1 Đổng Trác đại gian đại ác thì kể cả những kẻ gian hùng, tư tâm nhất như Tào Tháo, anh em họ Viên, Tôn Kiên…đều đoàn kết chống lại. Sau đó thì kết cục như nào mọi người đều biết. Thiên hạ đại loạn…

3 Likes

Đúng là gieo nhân nào gặp quả nấy. Sớm muộn j cũng khó thoát bác ạ. Kk.

2 Likes

Tôi ảnh hưởng nhất này. Ngày nào cũng uống :rofl:

3 Likes

Vậy ráng tận dụng những ngày cuối tuần ngọt ngào còn lại đi bác, mai mốt tiền đổ xăng đi nhậu còn chát, tiền nhậu thì mắc, tiền bo thì mất giá :rofl::rofl::rofl:

Hay anh em đi short giá xăng vs giá bia nhờ :blush:

1 Likes

Chuẩn bị mỗi tiền thôi ông. Giá tài sản đang bằng 1/5-1/10 so với giá TT mà tương lai bơm tiền còn tăng tiếp thì sợ cái chi nữa ? Nhắm mắt mà múc chứ nhìn làm gì.

3 Likes

ơ bác mới đổi tên ạ

1 Likes

Tên vẫn vậy mà.chỉ đổi avt thôi bác

1 Likes

Ơ vậy Tuan_Anh_Le1 đâu rồi nhỉ

1 Likes

bác @Tuan_Anh_Le2 ơi sao độ này anh em kiếm vợ/ny khó thế nhỉ :)) em 93 đây cũng đang ế mốc mồm. Bác thớt @Scorpionxt nghe đồn 8x cũng đang ế đúng k ta :joy: :joy:

3 Likes

Haha đầu tư DIG, CEO và L14 vài năm lên Đại gia hết lúc đấy hoa hậu sẽ tự tìm đến! Haha có gì mà lo

2 Likes