Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Dig 90 đây mai có tiền mua tiếp

1 Likes

Kết 2024 vốn hóa của CEO tối thiểu 4.5 tỷ $.

4 Likes

Tui tiều phu đốn củi th bác… Trong hội ae ceo,dig ngưỡng mộ mấy bác trọc phú… Tk mỗi ngày âm vài tỷ suốt tuần qua… Mà vẫn tỉnh bơ, thư thái ngâm thơ, câu cá :sunglasses:

2 Likes

Đây là bức ảnh hiện tại chỗ mình thể dục. Sau cơn mưa rất lớn các bạn ạ, mặt trời mọc và chim muông lại hội tụ líu lo…đẹp mê hồn :blush: VNI rồi cũng sẽ giống vậy.

Các bạn đang cầm DIG CEO theo mình là rất may mắn vì đông lực tương lai của CEO DIG rất khỏe và đang được nhòm ngó rất nhiều, sẽ bật tăng rất nhanh sau này. Một số ngành lớn theo mình sẽ còn thảm và khó hồi như VN30, bank, chứng…đều rớt rất sâu và đã gãy nền và đang lơ lửng, lượng kẹt hàng cũng lớn mà động lực tăng không có trong khi vốn hóa lại lớn ( nếu hồi thường bulltrap 1 2 phiên rồi lại xả)

IMG20220515171523

9 Likes

Đẳng cấp đầu tư nó phải như vậy chứ.

2 Likes

Hôm qua e cũng tập thể dục ra biển chụp đc hoa phượng chỗ e muốn chia sẻ cho ae mà sợ ae ghét màu đỏ nên thôi kaka

2 Likes

16526103725331612594699552717971
Perfect :blush:

7 Likes

Đẹp quá bác ak.màu tím đẹp thật

1 Likes

Em nhớ ko nhầm thì khu này là khu biệt thự phải ko bác, quá sướng.

2 Likes

Bên này toàn biệt thự nhưng là khu nhà nta, anh chạy thể dục ké ngắm tạm chờ CEO lớn thôi :blush:

4 Likes

cái gì có trong đầu thì cái đấy có trong tay. Sớm muộn cũng có biệt thự ở thôi. kkk.

2 Likes

Mời các bác tách trà chiều.
Ngày mai a e cùng nhau gồng tiếp :)))
Bán chán rồi lại phải mua kkk

4 Likes

=]]]] mé khứa đó bựa vkl

1 Likes

cuối tuần anh em vẫn miệt mài nhỉ… nghỉ ngơi, kiếm tiền, tích sản… giảm mãi rồi cũng phải lên,. Short mãi rồi cũng phải Long… chơi cơ sở ôm tài sản, chẳng thiu, chẳng mốc cứ vui vẻ xem các anh ấy diễn để học hỏi, trải nghiệm thăng trầm trên thị trường.

4 Likes

Đi chơi hai ngày tinh thần thoải mái nhìn vào ceo dig vẫn thấy môt niềm tin mãnh liệt. Ôm chặt khắc giàu nhé ae.

9 Likes

Haha cuối năm lại nhân đôi TK là ít nhé. Nhưng nhân đôi tôi cũng không chớp mắt đâu vì kỳ vọng DIG là 30 tỷ đô và CEO là 8 tỷ đô mới bán nhé.

6 Likes

Bác đừng đùa em đấy. Kk

3 Likes

Thêm 1 người nữa xác nhận cho tiên sinh yên tâm nhé. Nói vợ tiên sinh không quá 3 tháng nữa sẽ thấy chồng bà ấy tài ba thế nào haha

7 Likes

Haha tôi không đùa đâu nói rất khiêm tốn đấy. Sẽ có lúc bạn thấy mở bảng ra là DIG, CEO và L14 trần liên tục vì nó đang dưới sâu giá trị của DN từ 10-20 lần. Haha tôi thì không cần tiền nên cứ ủ thôi, sàn tiếc của có tiền lại Múc.

6 Likes

Cắt ko cẩn thận lại cắt luôn cả duyên trần đấy bác ơi :))

1 Likes