Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Thứ 2 hay t3 CEO tím cho anh em vui cái nhỉ :)) nhiều hội nhóm hô bắt đáy sáng t2 rồi

1 Likes

Kaka thôi.cắt j tầm này nữa.le ve trên này xem có bắt đc mối đại gia nào ế ck hay ko thôi.đùa chút thôi

1 Likes

Bỏ mẹ thằng Thái Phạm ra khỏi topic này đi nhé. Cái kiểu có bệnh đi vài tứ phương, vài từ thằng ngu như Jean, vái luôn thằng ngu Upbo giờ kêu luôn đám thiểu năng Thái phạm nữa cho đi bốc mả hết.

Bạn xóa giúp cái này hoặc tôi nhờ anh em gắn cờ.

13 Likes

E mới tham gia thị trường tầm nửa năm nên chưa đựơc trải nghiệm trần liên tục bh. Nếu mà thế thật thì chắc phê lắm bác nhể. Kk

2 Likes

Thái Dúi hô lần nào tạch lần đó. Chắc cũng đang kẹt hàng nên lần này hô ngược! Kkk

6 Likes

Tks bác. Có bác xác nhận thế này e có thêm niềm tin ôm tiếp. Đang âm 46% nav r :joy:

3 Likes

Ok người ae thiện lành, có duyên gặp nhau ở đây thì giàu sang cùng nhau thôi, nắm giữ cơ hội nhé, có những biến động không lường trước (kiểu thiên nga đen, nên phải chịu thôi) chứ giá bác mua khá tốt rồi.

6 Likes

Năm ngoái e chọn đầu tư DIG nhưng sóng lần này e đặt trọn niềm tin vào CEO :). Tuần tới bắt đầu giải ngân dần. Thử thách 6 ngày 6 đêm mua CEO. VNI có tụt cũng kệ :slight_smile:

4 Likes

Múc CEO DIG rồi nằm lì ở đó, vài năm nữa em đi làm bảo vệ cho bác, còn bác lên tầng lớp mới. Thống nhất là như vậy kkk

2 Likes

Em có duyên với DIG bác ạ. Tháng 8 2021 chân ướt chân ráo vào tt nghe bà chị phím mua DIG với DPM lúc đó đều thị giá 3x. E chả biết gì nhưng thấy chữ DIG đẹp hơn nên mua =)). Mua 36 xong nó đạp xuống 30 lú đầu luôn. Nhưng vốn ít e cứ lì, sau nó chạy lên 1 mạch nhưng lên 42 e bán mất r. (do chả biết gì về cổ phiếu)

1 Likes

Mùa này miền bắc đi ra đường là bằng lăng tín nở rộ, phía trước tươu đẹp

3 Likes

Vậy b hãy đọc bài phân tích của bác chủ pic kỹ hơn để có thêm niềm tin nhé.k phải chỉ vào đọc cmt ae trong là đủ niềm tin đâu vì cổ phiếu nào cũng có những ng ôm lỳ như này đó

4 Likes

Chuyến này x10 nữa tôi ở ẩn rồi, cảm ơn thiện chí của cụ. Hình mới đẹp đó

6 Likes

Giá này X10 là tối thiểu cho đến 2024 anh nhé. Đừng vì ngắn hạn giảm sốc mà các bác hạ giá trị DN của anh em xuống @Thudao

9 Likes

Đó là tôi nói về tài sản nếu có của tôi thôi, chứ x10 tôi cũng chưa bán đâu, tới năm nào cũng được, tiền nhàn rỗi, còn kỳ vọng là tôi còn giữ, không nghĩ đến chuyện bán đúng đỉnh để up bô ae vô sau.

7 Likes

Đa tạ bác, mấy hôm r đi chơi tối nay sẽ ngâm cứu bài hịch mới

3 Likes

Mấy hôm CEO cầm máu ác liệt, dự là hết người bán vì kỳ vọng ra hàng đợt mới. DIG thì ndt cá nhân múc mạnh nhất, kỳ vọng quá lớn, nếu bật dậy được thì khó có con nào đuổi kịp hai ông tướng này.
Em đang phải chạy đi vay tiền mua pht.

6 Likes

Sáng mai đầu phiên bác làm bài Hịch tướng sĩ động viên tinh thần 3 quân ra trận giết Sọc nhé. Mong chờ bác!

2 Likes
17 Likes

Cảm ơn bác
Bác tâm huyết quá

2 Likes