Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Cảm ơn bác! Nay đầu tuần bận quá nên ko lên chém cùng ae

1 Likes

Bao giờ phát hành bác ơi?

Dự kiến quý 4 đó bạn, tỷ lệ 1:0,98 cho cổ đông hiện hữu, giá 10k/cổ

3 Likes

Bộ vest ngon quá! Phong thủy haha

2 Likes

CEO mà trần quá 5 phiên liên tục theo quy định mới từ 23/5 là phải giải trình, ct Bình giải trình là đang ra hàng liên tục, doanh thu nghìn tỷ, định giá doanh nghiệp dưới giá trị thật vài lần thì nó trần cho thêm 10 phiên nữa haha
Vụ giải trình này có thể làm tăng độ hot của cổ phiếu tốt

12 Likes

Em nhớ sóng trước ceo cứ trần ko quan tâm chỉ số

Mong kéo trần 4 phiên thôi, phiên thứ 5 kéo 9% đc rồi, ct Bình còn bận công việc chứ 1 tuần lại phải đi giải trình 1 lần mất công mất việc lắm

2 Likes

Kaka bác nghĩ như e vậy

1 Likes

Dig đang còn chờ tiêu hoá chỗ cổ Him Lam bán ra. CEO thuận thủ khinh dương thôi! Kkk

3 Likes

Nhiều khi ko hiểu quy định của nn.
Việc mua bán trên thị trươngf là thuận mua vừa bán, và những ng mua thì họ kì vọng cao nên họ đặt trần , thử nghĩ giờ kêu công ty giải thích thì biết giải thích ntn.

5 Likes

CEO giảm vì ảnh hưởng vụ HL bán DIG và nội tại tốt nên hồi phục trước. DIG nghe nói có đội gom thuê cho quỹ nên còn lình xình để gom hàng. Con bạc lại nhả DIG cho quỹ, quay sang ủn cho CEO haha

3 Likes

CEO sắp tới một mình nó độc chiếm đất du lịch, bởi mấy thằng khác đứa thì bị cán bộ bế đi, đứa thì giá vốn cao, đứa thì chưa ra hàng. Kkk

5 Likes

5 phiên liên tục cũng hiếm, doanh nghiệp sẽ giải thích về tình hình kinh doanh đang tốt, như CEO ra hàng. Lúc trước nếu trần liên tục lái gom hàng xong thì báo cũng ra tin, giờ cho doanh nghiệp giải trình, doanh nghiệp chăm chăm lướt cổ phiếu và lái cũng sẽ không làm lộ nữa, ít cây thông, bớt khổ nđt

3 Likes

Tôi nghĩ tháng 6 có ngày chốt thưởng 23% và bán hàng ở Hậu Giang thì DIG lại phi thôi.

3 Likes

Em cũng mong v đó anh :heart:

2 Likes

Đậm chất dân chơi…ka ka

1 Likes

Ôi tôi gõ nhầm thưởng DIG 22%

2 Likes

Trước sau gì bộ 3 nguyên tử cũng bay lên cung trăng thôi, DIG quỹ gom bớt cổ float cô đặc lại thì phi, L14 tháng này hoặc chậm nhất tháng sau khởi công Nam Minh Phương thì cũng chạy thêm 1 nhịp nữa

1 Likes

Thông tin đâu đấy bác hay cũng loáng thoáng

L14 quý 2 khởi công Nam Minh Phương thì chắc cuối tháng 5 hoặc tháng 6 rồi! Haha ôm chi chặt L14

1 Likes