Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Ý bạn là sao? Tôi nhắn là “nghe nói” nên cũng đâu chắc chắn, vì tôi có nhiều quan hệ và nguồn tin nên có gì hay tôi leak cho ae, bác không thích thì tôi sẽ không nói nữa

3 Likes

Trong TL Đại hội cổ đông tôi đã đọc kế hoạch quý 2/2022 khởi công Nam Minh Phương các bác nhé

3 Likes

Em hỏi sâu tí mà, cảm ơn bác chia sẻ

2 Likes

Ok bạn

2 Likes

Ceo quả này dẫn dắt ròng tiền lớn vào cổ bds rồi

2 Likes

Thế thì ngon quá DIG sẽ cô đặc dần! Bác nào còn tiền phải Múc! Nay tôi câu sàn không khớp! Có lẽ Múc giá đỏ vậy! Haha mai tôi lại Múc tiếp DIG giá đỏ!

2 Likes

Chỉ cần “nghe nói” là chia sẽ lên đây được rồi Anh, để mọi người cùng nhau tìm hiểu/xác minh, phải có manh mối thì mới có sự thật. Chứ đợi media lên đầy thì ko còn gì hấp dẫn nữa

1 Likes

Công bố để minh bạch tránh việc tự doanh tung tin giả để gom hàng, hoặc đưa tin tốt để xả hàng. Nđt nhỏ lẻ sẽ được bảo vệ hơn chút kkk

1 Likes

Nghe đợt đhcđ ct nói đang mở rộng quỹ đất ở Nha Trang, có thông tin gì chưa mn nhỉ? Nha Trang cũng đắc địa không kém VĐ PQ ấy

1 Likes

Anh có nhiều nguồn tin cái nào chia sẻ được thì anh nghe nói cho mọi người có thêm góc nhìn, không phải nói bừa đâu.

4 Likes

Nữ đại gia múc mải mê luôn, tranh thủ trong tuần này cho xong nhé để tàu còn chạy chứ đợi chị hoài nó chưa chịu chạy

2 Likes

Mới xem lại Bảng bán hàng của phân khu singapore shoptel (đợt 3). So với lần trước tôi cập nhật trên đây 1k2 tỷ tồn kho. Giờ ~1k tỷ. Như vậy là doanh thu tăng thêm 200 tỷ (khả năng LN ~ 100 tỷ). Bán hết shoptel (giá mới) là năm nay ăn mập thây luôn.

3 Likes

đông vãi. :laughing:

3 Likes

Cảm ơn bác! Tôi cứ thấy giảm là lại tiếc của vì rẻ quá! Haha tôi mà múc là dai lắm vì tiền về tháng 2 lần!

5 Likes

Đúng rồi bác! Ae không để ý, phần tăng giá thì 100% phần chênh đó là lợi nhuận thôi, khủng lắm đó.
Với ae đọc bctc chưa phát hiện được thông điệp của ct Bình, toàn kêu đặt mục tiêu thấp, ngay tại thời điểm đó ct không nói nên tôi cũng ko tiện public theo ý chí lãnh đạo, chi phí xây dựng gian dở hơn 2100 tỷ, trong khi DIG có hơn 110 tỷ thì làm sao doanh thu và lợi nhuận thấp như chỉ tiêu được

8 Likes

Ct đang ém để gom thêm cổ phần chăng?? :laughing::laughing:

2 Likes

Pht 1:1 nhà chủ tịch phải gom đủ tiền cho phi vụ này. Sóng to đấy, hold chặt là giàu!

7 Likes

Hài hoà lợi ích thôi bạn, ae ta vào ăn khúc hái quả, nhà ct gầy dựng 20 năm không lẻ bỏ không, ai ôm được cùng doanh nghiệp thì được hưởng

6 Likes

E chỉ đang chỉ ko biết kiếm thêm nghề gì để có nhiều tiền hơn gom thêm đây 🥲

1 Likes

Tham lam kkk

2 Likes