Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Chuyên gia hô dow thì cứ yên tâm mà nắm dài thôi bác nhỉ.khi nào các chuyên gia khen ceo ngon thì ae mới xác định ra hàng

1 Likes

E ở 1 cái group mà thấy hô dowtrend phải tầm 1-2 năm nữa kkkk

Em có mỗi CEO. kkk.

Bây giờ là lúc các bạn thực sự phải quan tâm các bạn " đang cầm gì và tiềm năng tương lai ra sao" chứ không phải VNI.

Có xét về vĩ mô và chart thì nó đã downtrend rồi, nó down gần 30% còn gì, còn mỗi cổ sẽ có vùng đáy nhất định cũng như VNI cũng vậy. Mấy thằng vuốt đuôi như TP nói mẹ gì.

3 Likes

Phải có một phiên bán cao trào, sàn la liệt từ đầu phiền, bán dứt khoát, tạo gap 20-30pts thì mới xác nhận đáy được. Nó cứ mỗi ngày nó cứa 10-30pts thì rất khó hồi các bạn nhé. Đó là VNI, còn CEO đang ngon thì tận hưởng đã

9 Likes

Dig ceo thay phiên đỏ xanh🥴

1 Likes

Mình dặn lại các bạn đặc biệt không xài margin trường hợp rủi ro thị trường, đặc biệt là DIG. Nếu mình nhớ không lầm thì trần giá margin của DIG là 42-44 gì đó, trường hợp thị trường xấu mà nó call margin, hạ giá trần margin là đi nạng nhé.

Đó là phòng trường hợp thị trường nó xấu đột xuất.

Nhà CEO thêm 1000ha đất đó kkk

4 Likes

E nghĩ chỉ là chỉnh cứ k thể gọi là downtrend đc bác, vì nền kinh tế đang phục hồi, các công ty ăn nên làm ra mà lại sử dụng downtrend thì k chính xác

1 Likes

Cầm 3 năm, lúc đấy giàu quá, cũng phải cho bán bớt xây biệt phủ chứ. hehe.

1 Likes

Thời covid công ty ko ăn ra làm nên nhưng vẫn uptrend đấy bác, hahaha

1 Likes

Việc VN giảm kéo theo hàng loạt các cổ giảm là sự cộng hưởng của nhiều yếu tố từ NDT, từ chính sách NN, từ các CTCK …

1 Likes

Bởi vậy đây là thời kỳ tốt hơn cả lúc đó thì sao gọi là downtrend

3 Likes

Vol bé nhỉ? Gẩy nhẹ điểm G thì sao?:joy:

mua DIG và CEO thì mua tiền thiệt thôi, ôm cuối năm sẽ có quà

1 Likes

:sweat_smile:. Bác 9 sắp quay về gõ ck vn

2 Likes

Tới thị giá tầm nayd rồi bán cắt mg xót bụng lắm. :woozy_face:

1 Likes

sắp tới các quỹ nó mua vào DIG và CEO cho thấy 2 em nó tương lai rất sáng

1 Likes

Quan trị rủi ro thôi, dặn 2 3 tuần rồi chứ mới dặn đâu. Hi vọng tiền đám NN vào nó kéo cho, ko lại cứa chân ngày xéo chút là đi nạng nữa.

1 Likes

Có bên nào hôm qua hôm nay đang gom cho quỹ rồi đó.:woozy_face:

1 Likes