Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

hôm qua DIG bị đè gom loojj liễu, đang xanh bát ngát đè xuống đỏ chét

1 Likes

đúng điểm sáng duy nhất là kéo dòng chứng, còn volume bé quá

nó kéo gì kéo , chắc do tin giao dịch lộ lẽ , kệ đi miễn CEO nó tăng để anh em vui là được

1 Likes

Ôm mạnh chứ cụ, đội Vũng Tàu vô đối :grin:

để tồn tại trong tt hiện tại cần:

1. 1 tk ko margin
  2. 1 niềm tin mãnh liệt với doanh nghiệp đã chọn
    :smiley:
    ai có đủ là 2 ddkien trên sẽ chiến thắng đc Mr Market và cái câu của lũ hay nói là" ngài thị trường luôn đúng"
    chúc ae ceo-er luôn vững tâm với những gì đã chọn
3 Likes

E xui rủi chọn chúng thằng con ghẻ FTS. Các con khác xanh tím riêng nó gần sàn… :3

Ceo tuột xích rồi, đất Vân Đồn sắp đón sóng to! Ae hold chặt!

3 Likes

10h hết sale off…:joy:

Chết rồi,hỏng thật rồi.sao CEO tăng e lại k thấy vui nữa nhỉ.vô cmn cảm rồi sao.
@Linka456 nay có mua đc giá ngon k bác

1 Likes

Đặt lệnh lúc -0,3 mà bị sai mã pin, đi lấy lại mã pin xong nó nhảy lên +2,4 🥲

2 Likes

Đứt phanh rồi kkk 4% rồi bác nhá kkk

1 Likes

đúng ko cần quan tâm đến chỉ số bác ạ kệ nó , còn tt downtrend thì e nghĩ là chưa , vì downtrend rất khó có nhóm nào chạy ngược đc tt , bank đã xong nhiệm vụ đưa hsx vượt 1200 , tt hiện tại chỉ là chưa tìm đc nhóm dẫn dắt , nhóm bđs đang chuẩn bị dẫn dắt thì gặp thông tin bất lợi vừa qua , nhưng sẽ dần ổn lại và nó sẽ tiếp tục dẫn dắt thôi

1 Likes

Cười k ngậm đc mồm.tay run thế sao bác kaka

các quỹ nó báo với bạn rồi à :grinning: :grinning:

Đúng rồi.ae trong này nếu có đưa thông tin thì nên đưa tt đã đc kiểm chứng hoắc thông tin từ chính mình có được.k phải lấy tt thì những room khác hay pic khác vì chỗ khác ngta cũng lấy từ chỗ khác nữa.
Như bác @Tuong_Huynh đưa tt từ chính bác ấy nắm bắt đc nên mới chia sẻ cho ae.để hạn chế ae fomo

Chạy kiểu này chiều lại tím rồi :))

1 Likes

Hình như avt lần này của e hên hơn mấy lần trước kaka

3 Likes

Chuẩn bị đổi avatar đẹp giai nào!

1 Likes

CEO ko margin, vol it…Giá vùng đáy, thiên thời bds nghĩ dưỡng + du lịch + Codotel thì em nó tới đâu…

E để sẵn rồi.khi nào về bờ thay kaka

1 Likes