Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Hnay không thấy ai kêu bên phái sinh thao túng long nhỉ - kéo 68pts - vẫn tầm 45k tỷ

11 Likes

5 Likes

khiếp quá tím cả sàn haha

1 Likes

Cả nhà cùng vui. Ko còn kiểu bank tăng cả tháng ko bằng bđs dạng háng 1 phiên.:sweat_smile:

1 Likes

Thế này thì ngon rồi bác. Thanks!

2 Likes

Bác @scorpionxt nhận định thị trường vài tuần tới thế nào ạ? :smiley:

1 Likes

Phải thế chứ để ck vn như cái chiếu bạc tài xỉu thì ai dám vào

1 Likes

Dig ceo Atc nhìn đẹp

An Lạc thưởng hoa ae

2 Likes

Vol nhỏ -phái sinh vẫn ăn quá dày (không thấy ai kêu là thao túng ăn long PS cả???) tuy nhiên thị trường vậy là đẹp, đặc biệt nhóm bank có dấu hiệu cân bằng là tích cực.

Tuy nhiên một thị trường vận động không thể cứ hnay sàn hàng loạt rồi mai mốt tím hàng loạt như này được :rofl:

2 Likes

Kinh điển nhỉ - 200 mã tím !!!

5 Likes

Hôm qua em đặt giá sàn ceo mà ko khớp, tiếc thật lun í. DIG CEO tím cái là khắp các room các topic anh em reo hò vui ghê nhỉ :slight_smile:

1 Likes

Giảm thế nào tăng thế đó

36 Likes

Thế thì từ sau nhờ bác cứ đặt mua giá sàn CEO để ngày nào nó cũng tím nhá =))

Sẽ có lúc em ko cần đặt giá sàn CEO cũng tím liên tục nhóe :))) CEO quá ngon

1 Likes

Bản chất con người là như vậy mà, rồi lại vô vàn broker, chuyên gia lên: như tôi đã nói. Được cái sau đợt này học được cái quan trọng nhất là bản lĩnh, nên chúng nó nói gì kệ.

2 Likes

CEO làm phát cây son 5CE luôn cho chủ tịch giải trình luôn thể ace cổ đông nhỉ. KK. Qua được nạn này ace cổ đông CEO bá cháy hết rồi.

2 Likes

222 mắt đang xem nhưng chỉ vài cmt vui mừng.ae CEO có vẻ vô cảm xúc vs sàn hay trần rồi.
An nhiên thư thái tận hưởng

6 Likes

Hàng 3x vùng đáy vol gì mà có hơn 3tr khớp…Lên lại 7-8x chắc mới nổ vol 10tr quá…Kiên nhẫn hold ae

1 Likes

sắp tới sinh nhật bác nên ai cũng có quà…!

2 Likes