Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Người đẹp lại tham =))

1 Likes

Thị trường vẫn cần 1 phiên nổ volume

1 Likes

tập dần bài Không cảm xúc thôi bác. Xanh đỏ tím blue cũng là 1 phần của cuộc chơi. Còn ai trụ lại tới cuối con đường mới là người chiến thắng.

2 Likes

có ai thấy hose trần 151 mã bao h chưa

1 Likes

sàn 3xx mã còn đc, thì trần ngần ấy chưa ăn thua bác ạ. Nay cả làng cùng vui, bank chứng cũng kéo CE nhiều.

1 Likes

VAng bác ak

1 Likes

cung hỉ. :laughing:

1 Likes

Tình hình là mình đi vắng ít hôm, trường hợp không xuất hiện thì bác @Thudao anh @Tuong_Huynh và các bạn @Ga_con_78 @quaydaulabo @Tuan_Anh_Le2 …cổ vũ tinh thần anh em nhé. Nhớ nhắc mọi người đừng tương tác Cl

:muscle: :muscle: :muscle:

12 Likes

ngỉ đi.quần quật dd.cũng thế.bọn to nó quyết. :laughing:

1 Likes

okay anh.
để tụi em thủ nhà cho :rofl:

3 Likes

Ok anh nhé.a đi đâu vài ngày lại mang thêm tin mừng cho ae ở nhà thì mừng lắm ak

5 Likes

Hnay coa cập nhật GD của tự doanh, bạn nào có thông tin cập nhật cho mọi người nhé.

8 Likes

Chủ nhà đi vắng, quẩy tưng bừng thôi :laughing:
Khi bác chủ trở lại quà cho anh em 1 cây CE là được rồi :wink:

2 Likes

Chào cả nhà tôi bận nên giờ mới lên rum. Haha sáng có tiền về TK là Múc DIG luôn giá xanh rồi 50.5. Cuối giờ chiều lài trần và nay trần cả sàn. Haha bù lại những gì đã mất mấy phiên trước. Chúc mừng các bác tin tưởng ở CP BĐS vì còn lên nhiều nhiều. Haha cuối năm sẽ vượt mọi đỉnh đã qua

8 Likes

đùa tí.hết bận.vào ld f0.phi gió. :laughing:

3 Likes

1 năm làm 1 ngày.chén 15 năm.

2 Likes

Ok bác! Ae ta quyết bảo vệ gia đình này, hôm nay TT tạo đáy rồi, theo DJ tạo đáy 2 ngày trước nên ae còn ở lại đến thời điểm này là tốt nghiệp F0 hết rồi. Ae vững như bàn thạch rồi, giờ là lúc chờ tàu đến ga rước lên cung trăng thôi. Đợi vài tháng nữa tk ai cũng xanh hết thì động viên nhau gồng lãi, khúc này chỉ chém gió chơi thôi.
CL cũng chán với cách chơi của ae ở đây rồi, vài bữa chúng nó quay lại quy hàng ae vẫn cách cũ gắn cờ, không tương tác là xong, CL bản tính khó dời.

16 Likes

Mấy phiên đỏ sàn mới cần topic này, mai mốt xanh tím chắc close nốt chứ ko nta nói anh em lùa gà upbo :blush:

5 Likes

Về đỉnh cũ e tin kha khá ae rời pic này. Gồng lãi khó hơn gồng lỗ mà. Biết sao đc, mỗi người một kì vọng…:slightly_smiling_face:

8 Likes

em thì thấy chả sao cả bác ạ, mua bán tuỳ duyên, đừng bán xong CL là được

2 Likes