Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Hôm nay xem khắp các Pic mà không thấy bóng dáng CL nào nói A7 hô hào cổ đất nhỉ. Hay giờ A7 chuyển hô để VNI tăng điểm rồi…

3 Likes

Cụ đi đâu ae không thấy lại nhớ!

3 Likes

Chim lợn phần lớn đoạn rồi rớt hàng, giờ đang ngồi tiếc. Lấy đâu tinh thần đi chim nữa

5 Likes

Trong pic của mình có nhiều tay to đầu tư dài hạn nên sẽ nhiều người ở lại đây lâu dài anh ạ! Hơn nữa là topic của chúng ta luôn có sự quan tâm đồng hành của thầy A7 nên sẽ là nguồn động lực rất lớn đối với các thành viên. Cổ phiếu sẽ phải đi một hành trình dài trước khi bước lên đài vinh quang. Có thể anh đã rất bận rộn với công việc của mình. Nhưng vài tháng nữa khi cổ phiếu đã tăng cao, sẽ có nhiều bạn chốt lãi và có nhiều người vẫn ở lại vì chưa đầy 1 năm thì chưa thể đi hết dự án được. Nếu sắp xếp được thời gian anh cố gắng duy trì topic để chia sẻ với anh em bạn bè nha!

6 Likes

chắc bác chủ đi PQ nghỉ mát ấy mà :)))

2 Likes

quẩy thôi

5 Likes

Như e bán CII xong cũng quay lại nói gì vậy.cũng muốn khuyên ae thoát hàng cùng mình nhưng nhỡ đâu mình khuyên sai thì sao

1 Likes

Trăm phần trăm nhé bác

2 Likes

Thế giới tạo đáy rồi DJ k thủng dc 32k. Đợt tăng lãi suất của Fed phản ánh vào đợt giảm vừa rồi. Vni cũng theo vậy

1 Likes

Chúc mừng tất cả ae nhé

2 Likes

Chưa thấy khối tự doanh công bố thông tin

https://www.hsx.vn/Modules/Cms/Web/ViewArticle/dd706ab9-aed2-497a-9973-ef1ba4b2193e

1 Likes

Gd tự doanh nha mấy anh
Tham khảo

Soi hộ mình thằng Ét Ét Ai nó cầm hàng cơ bản nào với…

Này nó báo chung của hose số liệu tụe doanh a
Ssi chắc fai soi bcao quý của nó òi

1 Likes

Báo cáo cuối quý của SSI hình như có đấy

1 Likes

Đợi xem danh mục hàng cơ bản của các anh chứ tầm này cũng rén hết rồi

Tổng tính ra tự doanh mua ròng có 150 tỷ thôi các bạn ơi. Không có thuyết âm mưu phải mua cover short nào cả đâu.

Mấy cái GD CB… là giao dịch gì nhỉ???

2 Likes

Xem cái này có 2 thắc mắc:

• Có hay không việc làm đẹp báo cáo hôm nay khi cuối tuần đã bị rung bụi lùm?
  • Mua hàng “đầu cơ, bơm thổi” DIG khi nào mà nay có để bán?
    Haha
3 Likes

Nay xanh mướt z mấy ngày trc k bit nó short con nào buy con nào a nhỉ.
Cũng đúng ngày index khu hỗ trợ mạnh