Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Ceo đáng ra phải chạy từ tuần trước rồi. Cố kéo xuống để test 30 tận 3 lần. Chuẩn bị ra hàng rồi thì ôm tiền để cân cũng không hết. Kk.

3 Likes

Tôi thì nghĩ nó mượn hàng của các tổ chức, tay to và trả phí rồi bán xuống, sau đó lại mua lại khi rẻ. Nó giao dịch trên TK của quỹ hoặc tay to nên trên TK không thể hiện đâu. Nhìn hiện tượng nhưng tìm không ra. Cũng như lương ở Việt Nam ít nhưng toàn đi xe sang, ở nhà đẹp. Haha

8 Likes

Đó là bác nghĩ thôi bác ạ, khi thị trường nó xấu ko đúng ý muốn thì thường mình tìm lý do đổ lỗi. Về cơ bản ko ai thấy và những việc như vậy là vi phạm pháp luật ( nhỏ như mình ko nói, những tập đoàn lớn, hệ thống ngân hàng đang cầm cố hàng tỷ cổ phiếu ảnh hưởng kinh khủng)

Một điều nữa là vừa rồi tay to cá mập cũng chết, quỹ ngoại cũng lỗ sml, đứa nào dám cho chúng nó short rồi trả lại hàng với giá thấp hơn cho tay to.

Anyway, em nghĩ trao đổi cho vui thôi tránh mọi người xung đột mất vui về " quan điểm", trong hoàn cảnh xấu CEO vẫn khỏe, và cả khi xấu mọi người vẫn vui là ok rồi :blush:

4 Likes

Đúng rồi bác khi TTCK biến động khó lường không theo cung cầu thì ta đi tìm nguyên nhân thôi. Haha cái đấy để CQQL lo việc mình là càng rẻ càng Múc CEO và DIG. Hết việc. Haha

4 Likes

Việc của e là đi tìm đối tượng để vài năm nữa bán ceo rồi tổ chức đám cưới haha

2 Likes

Em xem cưới thằng @Ga_con_78 này đi nè. Hai đứa hợp nhau đấy.

4 Likes

Bác cổ vũ thế là đồng tính rồi. Không ổn đâu. Hai năm nữa chỉ cần khoe anh có 10 ngàn DIG và 10 ngàn CEO là có thể cưới Á hậu rồi. Haha

6 Likes

Em thấy 2 đứa nó dụ bé @Linka456 này miết mà bả ko thèm nên hai đứa nó nói chuyện nhau miết mà :rofl: mai mốt ra đường cứ mở stock wallet ra shows vài chục K CEO vs DIG thì trai gái bu như kiến.

2 Likes

Ông gà con này tay to lắm.nhìn khiếp chết đi được kaka

2 Likes

Có bác nào trong này biết xem bói tay ko xem hộ e phát.e thấy ngta toàn 3 đường chỉ tay mà e có mỗi 2 đường.hình như thiếu đường tình duyên

3 Likes

Hic.
Cho em xin :frowning: e thích con gái thiệt mà :frowning:
Anh @Tuan_Anh_Le2 khoais chị @Linka456 òi

1 Likes

Kaka

2 Likes

Ông này girl nào chả khoái, khéo thèm lấy vợ quá bán lỗ…:sweat_smile:

2 Likes

Đàn ông mà a.gái xinh ai mà chả khoái.sợ nhất thích đàn ông thôi kaka

2 Likes

Đâu.
E đẩy thuyền giùm anh @Tuan_Anh_Le2 đó
Chứ em qua pic dig âm thâm theo dõi chị đẹp :slight_smile:

1 Likes

Nay mới thơm Đào Ngọc xong đc thả tim…:crazy_face:

2 Likes

Cứ trường vốn và dai như đỉa giống bác thì ko thể bỏ lỡ cuộc chơi nào và cũng chả còn gì để sợ. Ace còn phải học tập bác dài dài.

3 Likes

Ái chà.ghê à nha.e oánh ghen đó

3 Likes

Ác ><
Thích nha =]]]

2 Likes

Mốt mình cũng giả vờ hun đi a ><

1 Likes