Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Tích luỹ sau 2 cây trần như này là quá đẹp rồi, thể hiện lực cầu lớn ko bị T+ đạp xuống

1 Likes

Chạy 3 ngày, cho nghỉ 1 ngày có vẻ hợp lý nhỉ. Nay đhps nữa

1 Likes

chiều nay xanh hay đỏ, nay đánh hơn phim hành động nhỉ.

1 Likes

Kệ nó đi ng đẹp, xanh lơ hoặc tím may ra có cảm xúc chứ xanh đỏ nhầm gì :))

4 Likes

bác chịu khó đi du lịch thế :smiley: chỗ này ở Ninh Bình phải không bác

1 Likes

Bác tinh ý ghê nhỉ

1 Likes

Các bác nhặt sớm được giá tốt, tui vô muộn nhặt tý 37.6. May cuối phiên 38.2 không lại buồn kkk

1 Likes

Em mua giá 39.7 nhưng vài line quan trọng gi khi nó lên

2 Likes

Sau cú sập thì giai đoạn đi ngang tích lũy như này là gđ tốt để gom r :laughing:

2 Likes
1 Likes

Alo alo, ae có nhớ tôi không :grin::grin::grin:

11 Likes

Sau hai phiên tím tái đầu tuần, tưởng chừng CEO sẽ chịu nhiều áp lực từ nào là T+/Chứng thế giới/Bắt bớ/Chim heo/Đáo hạn ps…maybe chỉnh đỏ hoặc hơi sâu 1 chút nhưng…2 phiên qua nay lực cầu ăn hàng phải nói là cực tốt, và nhất quyết kết phiên xanh tươi chứ ko đỏ. Ôi, mình thấy hình bóng con quái vật sắp lộ diện đâu đây rồi kkk

3 Likes

nay ko có bác nhưng lại có mấy em hot gơ giữ page ngon lành như @Dao_Ngoc @npthao rồi kkk

3 Likes

à và cả chú Gà này nữa :)))

2 Likes

E trực thường xuyên mà bác.kkkk😆

3 Likes

A nhận định phiên hôm nay thế nào ạ

1 Likes

Nay bận lựa dép đúng size để nhặt , mấy em chim bé quăng nhiều quá.
Biến động tâm lý ngắn hạn không thể lường trước đã được hấp thụ trong phiên sáng, dòng tiền vẫn đang dè dặt, nhận định phiên nay có thể xem lại phiên hôm qua (đính kèm).
Vẫn kịch bản cũ nhé bà con, hồi phục chậm chờ xác nhận xu thế và gom hàng mấy bác xuống tàu sớm+lướt lát, có điều chỉnh biên độ nhỏ, các mốc cần quan sát 43-50-60, có đội tiếp tục gom trong đoạn này, sau 60 thì chưa biết có tắt thanh khoản không.
Tin tốt nhất vẫn là niềm tin sẽ dần quay lại, TT tăng trưởng bền vững, tiền trong tiền ngoài đổ vào thì Vni chắc chắn phá hết các đỉnh.

7 Likes

KIÊN TRÌ/BỀN BỈ

CẦN THỜI GIAN để tạo ra một công ty tuyệt vời. Cần thời gian để gây dựng một cuộc sống. Và cần thời gian để phát triển và lớn mạnh. Nên hãy cho bản thân, công việc kinh doanh và gia đình của bạn khoảng thời gian xứng đáng và khoảng thời gian cần thiết.

Người Mỹ cực kỳ thiếu kiên nhẫn. Có người từng nói khoảng thời gian ngắn nhất ở Mỹ là khoảng thời gian từ lúc đèn giao thông chuyển sang tín hiệu xanh đến khi bạn nghe thấy tiếng còi xe đầu tiên.

Cặp sát thủ song sinh chuyên tiêu diệt thành công là tính thiếu kiên nhẫn và lòng tham vô độ.

Có những người gieo trồng vào mùa xuân và bỏ đi vào mùa hè. Nếu bạn trồng một vụ mùa hãy chờ hết vụ mùa. Bạn không cần phải ở lại mãi mãi, nhưng ít nhất cũng chờ qua vụ mùa để xem kết quả đã

7 Likes

Time to nhặt/lợm/gom hàng :laughing:

1 Likes

Nói chứ phải có T+, lướt lát thì nó mới ủn giá cho ae ta chứ ai cũng ôm khư khư tắt thanh khoản lại bị nói là bong bóng

1 Likes