Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

hành trình mọi thăng trầm của ceo đúng như thầy A7 nói . Chỉ có thể thời gian trả lời cho tất cả

1 Likes

Thanks Anh!!!

1 Likes

Đoạn này có hai hướng:
Một là đánh thốc lên luôn cho Tê mất hàng, phải quay lại ủn giá cao. Rủi ro là đội nhìn ngắn chốt lỗ. Lực cầu cần khoẻ và phải có câu chuyện thật đặc biệt
Hai là lên rồi tích luỹ vài phiên, đi ngang lại lên tiếp.
Tôi nghiêng về phương án 2, còn nếu số 1 xảy ra thì quá tốt rồi.

6 Likes

E không muốn làm mồm thối.
Nhưng sau gđ sập nửa giá thì cần tích luỹ đi ngang 1 tgian ( theo kinh nghiệm cá nhân thường là 1-2 tháng) r sau đó sẽ bật rất mạnh và phá các mốc kháng cự mạnh ở trên.
Ứng với time đi ngang sẽ có các tin tốt tới từ dn: như bán hàng cháy, gpmb ổn, tới tháng 6 room bank mở ra, bắt bớ đã xong ….

3 Likes

Túc tắc nhặt dép của mấy bác chym bé :smiley:

2 Likes

Nay tôi nhặt CEO giá 36 đầu phiên, mai lại đặt tiếp giá 36 vì CK mai mới về chuyển MG Múc tiếp vùng đáy. Bác đã dùng hết MG chưa, vùng này rẻ như cho rồi sợ gì dùng vô tư giá đỏ. Haha về độ máu và lỳ tôi có số má đấy.

9 Likes

E chót mg từ vùng dig 73 thành ra hết tiền. Nhịp này có tiền mg thì tuyệt

Cuối năm bác lại nhân đôi TK mà. Hết tiền thì thôi nằm im chờ rồi lại cười tươi ăn ảnh. Haha tôi thì dòng tiền về nên dai lắm

2 Likes

Em xem nến tuần Vni đẹp lắm, qua đáy rồi.

1 Likes

Đừng tăng thốc dựng lên cụ ơi, gom chưa xong, chờ ae gom thêm ít hàng của dân lướt cái. Chỉ lo Vni chạy đẹp họ ôm luôn ko nhả

3 Likes

T+ biến thành T0 cũng hay mà a. Thay đổi tư duy nđt luôn…:grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Có chị, từ dưới 37,9 là đớp

1 Likes

Đợi tin cháy hàng là vừa khớp vni chạy

2 Likes

Dạ nến đẹp

1 Likes

Tại có người đang cần chỗ hàng đó hơn, chắc chắn ôm dài, còn T+ thì cùng lắm 30% chứ lãi hơn họ ko chịu nổi đâu

1 Likes

chú còn lắm đạn vậy, a tính sáng mai làm ít ceo

1 Likes

Phiên nay trùng tam tai: bắt bớ, DJ, Ps mà kết phiên Vni xanh cũng mừng, chắc là hàng nhỏ lẻ lướt lát ối ra hết rồi, còn lại tay to và dài hạn cầm thôi

2 Likes

Đoạn này VNI sẽ lầm lũi đi lên,cũng chưa thể bứt ngay được nên các dòng có muốn chạy cũng phải ngóng VNI.
Bank,trụ vẫn cầm trịch,khi không còn thao túng nữa thì cũng ko còn dòng tiền lớn húc đẩy.
Không chậm nhưng cũng chẳng thể nhanh được.

2 Likes

Chuẩn đợi em kiếm tiền đã các đại gia ơi.
Em chưa gom xong mà :disappointed_relieved:

1 Likes

Hic còn cũng k bao nhiêu do em mua khu 62-65 nhiều
Hic :disappointed_relieved:

3 Likes