Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

CEO nến rút chân dài miên man đẹp như chân hoa hậu, lại bứt lên MA20 nên mai lại phi tiếp! Mua giá đỏ CEO sợ mai không được!

3 Likes

Đồng quan điểm với bác về Vni, quan sát 6 tuần giảm nhưng thanh khoản không cao chứng tỏ hàng còn kẹp nhiều, cứ lên đến đâu cũng sẽ có lực bán xuống, không có dòng tiền dẫn dắt để tăng nóng thì tâm lý thoát hàng là thường trực. Đi lên trong nghi ngờ là kịch bản tốt nhất, phần nào cho thấy TT vận động tự nhiên, cầu vừa đủ lớn hơn cung sau khi sập mạnh.

4 Likes

Không có tin xấu thì mai Vni xanh nhẹ đẹp, em CEO lại chạy mất hút nữa, mua sớm thì mua trên giá tham chiếu chút đi chị

2 Likes

Đóng nến tháng xanh, vượt MA20 thì thời CEO tới rồi

2 Likes

Khi sideway càng lâu thì càng có cơ hội vào hàng giá rẻ đồng thời cũng để tạo nền cứng,vững chắc đi lên.Xác định đầu tư dài hạn thì cũng chỉ mong nó đừng lên nhanh quá để khi tiền về mình ko có cơ hội mua giá rẻ.Chậm mà chắc vì xác định 2025 mới bán thì 2022 chỉ để gom hàng.

4 Likes

X2 thì ấm quá bác ạ. Kk hi vọng bác phán đúng

1 Likes

Ơ thế bác này chưa đọc hết bài định giá của pic ak.phải thực sự hiểu DN mình có tài sản gì và mình mua vì điều đó mới nắm chắc được.X2 là bác ấy nói khiêm tốn đấy.

2 Likes

E theo chị giàu kia, CEO 8tỉ $, DIG 30tỉ $. Tử thử

1 Likes

Vni sẽ hồi phục nhẹ đến nửa đầu tháng 6, rồi sẽ có nhị chỉnh và tích lũy để tháng 8 chạy mạnh, kn về lại 1500.Anh em có tiền vào dần chớ nóng vội.

Tầm này đi biển chơi cho thoải mái các bác :laughing:

3 Likes

Ok bác mai đầu phiên xem thế nào trong 15 phút đầu là tôi Múc luôn! Cứ đặt Múc CEO giá 38 sau rồi chỉnh lên! Haha nhỡ đâu có gà bán đỏ thì tốt! Chứ vùng này tôi không căn ke vài đồng lẻ đâu.

6 Likes

Quá dữ :muscle: :star_struck:

Tối nay việt nam vào chung kết. Mai bà chị đặt tham chiếu kéo dài lên CE cho máu nào.hihi

3 Likes

Haha ok tôi đặt mua CEO tham chiếu cổ vũ đội VN!

4 Likes

:fire:CẬP NHẬT TỪ CHIẾN TRƯỜNG BOOKING THE PREMIER KHÉT TIẾNG :fire:

:boom:Chỉ còn :one::nine: tiếng :six: phút nữa, dự báo cơn bão The Premier sẽ xô đổ kỷ lục booking Wyndham Garden và Silk Path :bangbang:

CEO ngon mà lo cho U23 quá :pleading_face:

15 Likes

Vàooooooooo
Mai ceeeee chắcccccccccc

2 Likes

Lên bài cái hên liền, không như CT, tâm linh ko đùa được đâu :grin::grin::grin:

6 Likes

Kkkk
A tường phong thuỷ quá :star_struck:

1 Likes

:heart: :heart: :heart:

Bãoooooo thôiiiiiiiiiiiiiiii