Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

KH đặt 1k5 tỷ LN đc chưa :))

3 Likes

các bạn bình tỉnh, thị trương dang rung lắc, có tiền mua vào nhanh để chiều em nó tím đấy

2 Likes

Giờ chỉ biết bán cháy hàng, anh em ko cần xem bảng điện nữa người đẹp ơi

2 Likes

Thị trường thì có người đến, có người đi và có người ở lại. Cuộc đời có mấy lần 10 năm (ĐEN VÂU)

1 Likes

Ceo khớp booking giá này như cho ko!

3 Likes

chung ta ôm dài hạn thì cùng chung một con thuyền, lúc nào cũng muốn nước lên thuyền lên, mọi người đều vui vẽ. như chủ pic đã phân tích trên đầu top pic. tìm hiểu kỹ doanh nghiệp thì hãy đầu tư, nắm chắc sẽ có quả ngọt

2 Likes

Đúng rồi bác, thấy giá khu đó quá hời ,sau này nó đẹp như kim cương

2 Likes

Bình tĩnh anh ơi.

2 Likes

Vni cả buổi sáng chưa nổi 10k. CEO DIG mở mắt +4-5% trong khi bank bủng con đỏ con 1-2%. Tiền chảy về đâu ae tự quyết định. Cơ hội không có nhiều.

4 Likes

:expressionless: thực tế chút đi :expressionless:

1 Likes

đang đè gom thêm kìa anh em, cơ hội mua thêm kìa

1 Likes

Hàng t+ Cho chốt chán r đua!

1 Likes

Dòng bđs bị vn30 ảnh hưởng.
Nn chốt lời thép, ckhoan

1 Likes

Bác nói chuẩn, quan trọng lúc này ở VNI, còn có mấy “hàng” ngon để mà “chơi”

2h rồi tím thôi

1 Likes

Bạn này ơi pic này k hô hào mua bán nhé.mình thấy bạn để ý quá nhiều về giá lên xuống từng ngày từng phút.cứ hô hào ae mua vào hàng ngày.bạn nên xem lại bình luận của mình nhé.
Thanks

1 Likes

Xanh là được ko cần tím, tím nhiều giải trình mệt lắm.

3 Likes

Mải theo dõi tình hình nga-uca, nhưng thực tế đây mới là 2 đối thủ truyền kiếp 5-6 năm trở lại đây.
Người thì tăng ls hạn chế lp
Người thì hạ ls kích cầu kte :rofl:

1 Likes

Dòng tiền dạo này hay chờ sau 2h mới bung ra từ sau đợt bị bán giải chấp. Xanh trong nghi ngờ thôi :smiley:

1 Likes

mình xin lỗi , tại mình thấy cơ hội mua vào nên mới nói, mình rút kinh nghiệm sẽ ko nói nữa.

6 Likes