Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

có xanh có đỏ mới có tý thử thách các bác ah, chứ mở mắt ra lại tím thì … cũng hơi chán

1 Likes

tím 3 hôm thôi 2 hôm xanh rồi lại tím 2 hôm nữa :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck:kiểu cô bài trong 3 cây đấy ông thọ hỉu ko :smiley: :smiley:

Dòng tiền tốt🥰

1 Likes

các bạn thông tin bán hàng quá tốt, thì tự nhiên mọi người sẽ chú ý em nó thôi. chúc mọi người cuối tuần thành công và vui vẽ cùng gia đình

3 Likes

Đôi khi cảm xúc hưng phấn quá ko kìm được ấy mà, không sao đâu em, anh em trong topic này vui vẻ hoà đồng hết ấy mà :heart: :heart: :heart:

3 Likes

Chúc chị cuối tuần vui vẻ cùng gia đình.:smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Cứ thong thả chờ đợi thôi bạn ak.trong này ai cũng đang lỗ cả mà.bạn cứ yên tâm đồng hành cùng ae

2 Likes

Cii nbb tím rồi. CEO DIG trả lời ko?

3 Likes

2 em xanh trong thị trường đỏ, thanh khoản thấp. Đủ vui rồi bác ơi.
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ!! Enjoy lah!

Thực ra trong này toàn ae cổ đông dàu hạn, có tiền đều tích dần thôi à chị.
Em dạo cũng tích dần nhìn số lượng chứ giá giờ như cho không ấy mà. 6-7x còn gom huống gì 3x 4x 5x.
Vui vẻ lên :heart:

2 Likes

Kiến ị thì lâu chư voi ị thì mấy đâu bác =))

ko có gì đâu, anh em góp ý mình thấy đúng thì mình sữa thôi, mình đang bận nên phải làm việc .hihi thứ 2 gặp lại các bác, ko biết khi nào cụ chủ pic về nhà nữa

2 Likes

Rảnh thì đọc hết các cmt trong pic sẽ giúp vững vàng và đi được xa hơn đó E.
Tuần này Vni vol thấp mà CEO phi 10 giá là quá cứng, chắc cũng khá nhẹ tàu rồi

1 Likes

Rảnh thì chụt :kissing_heart: cũng đc…

2 Likes

:rofl::rofl::rofl:
Chịu ông anh

VNI đỏ bọn bank chứng dầu đều giảm mà cổ mình tăng 4-5% mới đã…

3 Likes

Chết dở.có phải e hơi nặng lời vs người đẹp rồi ko.có phải chụt chụt để xin lỗi ko bác nhỉ

3 Likes

Chụt chụt chụt…:kissing_heart:

3 Likes

Kaka.đùa vậy thôi.chứ tiêu chí chủ pic ae phải giữ vững lúc chủ nhà đi vắng chứ.

1 Likes

Hôm nay tây lông gom 73k CEO

1 Likes