Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

4 Likes

Một bài viết rất hay!

1 Likes

Mới múc nay CEO giá 38.2 và DIG đây báo cáo các bác. Mới học cách đưa ảnh nên hơi xấu nhé. Haha

FED khó tăng trong tình hình mới này, nếu có chỉ tăng thật nhẹ, chỉ dọa để kìm chế dân tích trữ tài sản thôi. Nửa cuối tháng 7, đầu tháng 8 SP500 nó lại chạy thôi (bữa a có gửi cái hình thống kê chu kỳ 10 năm đuôi 2 ăn theo bỏ phiếu giữa kỳ, cái này đáng xem vì ông tổng thống nào đầu kỳ cũng kiềm chế lạm phát để yên lòng dân, cuối kỳ thả cửa để lấy tăng trưởng)

3 Likes

Haha mãi mới học được

1 Likes

Chuẩn a
3/2018 fed cũng ls nhưng lúc đó bđau với mốc 1.5 tăng lên.
Sau 6 tháng sau sp500 tạo đáy đi lên cho tới khi gặp covid

1 Likes

6 Likes

Ngắn hạn biết phân tích tâm lý, đứng ngoài nhìn vô đám đông vận hành là ăn được các phiên hồi phục

3 Likes

Nay mới học được nên trình còi ảnh xấu xí quá nhưng chân thật nhé các bác. Không nói sạo đâu. Haha ngon lắm múc từ sáng luôn ăn ngay trong phiên nhưng không chớp mắt. Haha

5 Likes

Chị chỉ được cái nhiều tiền và thích ăn dày (đùa không quạo nhé :grin:)

2 Likes

Cả nhà ơi cho mình hỏi bác Thudao vui tính, tốt bụng trong pic là Mr hay Mrs để mình còn biết cách xưng hô cho phải phép?

2 Likes

@Thudao bác trả lời bạn kìa

1 Likes

Ms. nhé

3 Likes

Tưởng bác đó là Mr toàn “múc” với “giết” nghe sướng vãi…:crazy_face:

2 Likes

em vừa đọc tin CEO mở bán 28.5 ở Vân Đồn mà booking trước nhiều lắm, doanh thu ghi nhận khoảng 3000 tỷ trong nửa năm tới

4 Likes

Trời ơi.e lại tưởng bác ấy là mr chứ.

1 Likes

Tôi cũng ở ga 67

2 Likes

Chào ae nhé

1 Likes

Ối bác Thudao là nữ thì cả nhà biết rồi đấy! Haha tôi nghĩ là nam!

2 Likes

Tôi nghĩ bâc là Nam, lớn tuổi. Vì văn phong bác là văn phong của người đọc nhiều. Ko giống gen X, gen Y trở về sau