Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Chào cả nhà ạ, e thành viên mới rất mong được học tập và rèn luyện cùng cả nhà trong thời gian tới

1 Likes

Welcome bác nhé

1 Likes

Dạ chào bác, mình cầm CEO lâu rồi, cũng là admin mấy room Ceo mà giờ mới lập nick này để học hỏi cùng ae

3 Likes

Vâng bác có thông tin nào liên quan đến tình hình bán hàng và triển khai dự án thì update cho ae cập nhật nhé.
Thanks bác.hi vọng bác thường xuyên giao lưu cùng ae.trong này đều là những ae cầm dài bác nhé.bác lưu ý điều này

3 Likes

Vâng e sẵn sàng, có gì e sẽ cập nhật liên tục cùng ae

3 Likes

Cám ơn bác nhé

1 Likes

Em vào ceo hôm 28.4 nghĩ đáy rồi ai dè đáy thêm phát nữa. Giờ vẫn chưa về bờ. Ôm giá 41.5 các bác ạ. Giờ mới tìm được topic ceo chứ bt mn chê cổ này lắm. Ko thấy topic nào hết. Hehe. Em vào 40 mong nó lên 120 đó các bác à. Giá mà chạy thẳng như năm ngoái thì đẹp quá đẹp

2 Likes

Giá vốn vậy là tốt rồi đó bác, còn nhiều ae vẫn cầm ở 6x, 7x, 8x… xác định cầm CEO thì cầm dài và tin tưởng vào doanh nghiệp, nó lớn dần theo thời gian thì giá sẽ tăng theo, chứ k thể tăng sốc như hồi tháng 11 được

3 Likes

Xin lỗi bạn với trường hợp này thì chúng tôi ko bình luận gì thêm.

2 Likes

Thực ra em nghĩ cũng khả năng lắm. Nó dẫn dòng bđs và cả dòng đầu cơ. Nó tăng ổn thì thị trường ổn và vốn mới vào liên tục được. Chứ thị trường hiện tại đa số còn mất niềm tin và dè chừng lắm

Giờ là ổn rồi mà, những ai cần bán thì cũng đã bán
Có điều muốn lên được 120 thì cần thời gjan bạn ạ
Kiên nhẫn chờ đợi nhé

1 Likes

Mình cũng nghĩ là ai cần bán cũng đã bán. Chờ đợi thôi. Mong tin tốt thế này từ giờ đến cuối tháng ce thêm dăm phiên là đẹp

4 tuần nữa lên 7x, 9 tuần nữa lên 9x, đến đấy rồi tính tiếp kkk

Trong này ko có gà để lùa đâu bạn ơi. Cất hộ đống indi của bạn đi.

Lên 120 thì bạn cứ bán, không cần hô hào đâu
Trong này tụi tôi ôm qua mấy cú đấm vừa r có lên đó cũng ko bán.

2 Likes

Bạn không thích bạn cứ bỏ qua. Sao mà gắt thế.

Mình CEO mua từ 70-85 đợt này hạ được tý giá. Bjo còn 58 đây. Bác lo gì

5 Likes

Những ae cầm CEO từ đợt đầu sáng tác bức ảnh, mình nhớ hồi đó CEO mới 3x

3 Likes

Tôi bỏ qua cho bạn những ae mới ngta hiểu lầm.
Vì thứ nhất topic mở ra để ae mới hiểu ae trong này là cổ đông dài, bạn có quyền mở pic để giới thiệu đống indi hay mua bán theo indi việc đó tôi k có vấn đề gì.
Thứ hai, ae cổ đông tụi tôi hiểu về ta nhưng đều hướng ae ng mới dùng tiền NHÀN RỖI mua tích sản theo gtri doanh nghiệp chứ ko fai mua bán theo indi.
Cho nên nếu bạn vẫn để hình lên tôi xin phép cắm cờ
@Tuan_Anh_Le2
@quaydaulabo
@Tuong_Huynh
@Tuan6668
@Linka456

Achi hỗ trợ cắm cờ giúp em

3 Likes

Bạn đọc từ trên đầu topic để hiểu nhé

3 Likes