Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Cái đó thì tùy bạn thôi. Có người đầu tư. Có người kinh doanh cổ phiếu. Mỗi người một lựa chọn. Nếu tôi chọn đầu tư tôi sẽ cất tủ cho đến target rồi đi làm việc khác và cũng không phải lên đây trao đổi làm gì

Không lo bác ạ. Em tâm sự tí thôi. Nó lên 58 là em về bờ đấy. Hihi.

Nếu bạn kinh doanh cổ phiếu, xin mời bước ra khỏi nhà của tụi tôi.
Ở đây tụi tôi cập nhật thông tin doanh nghiệp và động viên nhau lúc khó khăn.
Tụi tôi ăn đủ mấy cú đấm đợt r, cũng tốn k ít công sức tiêu diệt chim lợn, bạn vô nhà ng khác ít nhất cũng nên tôn trọng gia chủ chứ nhỉ?

1 Likes

Theo tôi đã đầu tư thì các bạn cứ tự tin. Không quan tâm đến anh em lướt sóng làm gì. Còn bạn tạo chủ đề chỉ cho dân đầu tư và không cho thành phần khác vào thì mình sẽ không vào đâu. Mình chỉ nghĩ đây là diễn đàn thì cần nhiều góc nhìn. Ai cũng giống ai thì bảng điện đứng yên à bạn? Mình chỉ nói vậy thôi và cũng không tranh luận thêm nữa.

góc nhìn thì không sao. trao đổi thoải mái. còn đi các topic spam bán app thì xin phép cắm cờ bạn

1 Likes

Ơ hay.
Tôi nói pic này dành cho ae cổ đông nắm tình hình doanh nghiệp.
Bạn thích update kĩ thuật từng cỏ phiếu bạn cứ mở pic r mời mn vô bàn luận, việc gì chen giữa nội dung của tụi tôi nhỉ.
Còn việc trên thị trường ai mua ai bán, holder, trader, swing trader, positon trader….ai chả hiểu những thành phần đó tạo nên tt, việc gì bạn đề cao v nhỉ

1 Likes

Tôi không spam đâu bạn. Cái hình của tôi nó cũng biết nói đấy bạn. Nó rất trung thực có gì nói đó bạn nhé. Còn các bạn không chào đón thì tôi ra thôi

Ok mời bạn ra.

1 Likes

Do tôi không biết tôi xin lỗi nhé. Vì chủ đề toptic không nêu rõ.

1 Likes

Ok bạn trong này tụi tôi update thông tin doanh nghiệp. Bạn thích thì ở lại nghe trao đổi.

3 Likes

Và thực sự tôi cũng muốn nói là để có đc topic ntn tụi tôi cũng đã rất cố gắng giệt sạch cl. Luôn đọng viên an ủi và tụi tôi xem các ae trong này là ng thân vs nhau.
Mong bạn hiểu và tôn trọng

3 Likes

Mình rất tôn trọng và mình không chim lợn gì cả. Mình chỉ bình luận bằng cái hình biết nói của mình thôi. Do không biết quy định riêng của topic nên thành thật xin lỗi nhé.

3 Likes

Chú đanh đá thế

2 Likes

1 lời chia sẻ chân thành từ 1 trader 5 năm từ fx/coin
:” hãy là 1 investor chân chính, đừng cố gắng đi tìm kiếm lợi nhuận đơn từ những deal trade nữa, muốn chạm tới giàu sang trong tttc bạn hãy vươn tới lợi nhuận kép”
Chúc bạn luôn thành công trên con đường mình chọn :heart:

5 Likes

mời bạn đi nhanh. lần sau muốn thể hiện tính trung thực thì bỏ cái sdt quảng cáo trong hình đi thì cũng chẳng có vấn đề gì đâu. thị trường mới hồi đc mấy phiên lại bắt đầu mọc lên mấy thành phần “như e đã khuyến nghị từ trc…”

2 Likes

Chỗ nào chơi dui dẻ đc thì chơi.
Dù j topic cũng rất tích cực nên em muốn giữ không khí đó ở topic này ^^

3 Likes

Cảm ơn bạn. Mình cũng rất hiểu nhưng mình tự lượng sức thôi. Cái gì thế mạnh của mình mình phát huy. Chúc các bác đầu tư thành công!

2 Likes

A cắm rồi, tại lúc nãy ko thấy chú rủ a

2 Likes

Đã gắn nhé ae

3 Likes

E xin lỗi a, nhiều achi quá e ko ghi nhớ kịp tên do em hay nhầm ava của a vs a hoatrentuyet sơn vs 1 anh trung j j 1991
Thông cảm nha lần này e sẽ ghi nhớ :heart:

1 Likes