Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Thấy thông báo mấy chục cmt tưởng có thông tin gì hay.vào đọc gắn cờ liên tục.
Đấy là lý do ae cần phải tiêu diệt CL để ae còn có hứng thú vào pic để sinh hoạt.

3 Likes

Đùa vậy, a rảnh lang thang mấy píc bên kia thư giãn phết, cuối tuần nghỉ ngơi thôi e, ko nói chuyện với chim là nó tự lảng ấy mà

2 Likes

=]]]] em mới chơi lq xong ( thua 2 game =]]] )vô thấy chim lợn từ lic dig tới ceo.
Cay quá cay phải tiêu diệt :laughing:

2 Likes

Ngồi oánh mấy trận cả ngày nay, a chơi trên máy tính, giải trí cho đỡ căng thẳng

2 Likes

Chơi game xong thua ức chế càng căng thẳng :laughing:

1 Likes

Đang luyện thi em @Ga_con_78 gọi lên và đọc hết các bài mới, mình là người tham gia từ đầu và cũng đã cống hiến xây dựng topic, xin có ý kiến như này:

• Chào mừng các bạn mới, cầm cổ bao lâu cũng là ae CEOer
  • Ae mỗi người có một target khác nhau, do tầm nhìn quyết định, nhìn ngắn cũng được nhưng đừng nói ra, đừng nghĩ up bô ae vô sau, luật nhân quả không chừa một ai và rất đúng trong trong thị trường tài chính, nơi đồng tiền làm ta mờ mắt. Tìm được sự tử tế trên môi trường ảo và tttc là sự xa xỉ, nhưng nó có ở đây.
  • Ae trade cũng được, hold cũng được, welcome. Khuyến khích chia sẻ góc nhìn, thông tin doanh nghiệp, đừng hô hào mua bán, đừng quảng cáo câu view, lôi kéo các nđt chân chính, kỵ nhất bán xong quay lại chim.
  • Ae mua bán là quyền cá nhân, không ai cấm. Nhưng khuyên chân thành là chưa thấy ông trader nào giàu hơn holder - nđt 1970 A7 trên ttck Vn.
17 Likes

Triệu like cho shark :muscle:

3 Likes

Ủng hộ em chặn mấy ông tung hô, thần thánh hoá ptkt, làm loãng giá trị topic, chỉ tham khảo chút thôi. Đem mấy cái biểu đồ, code lập trình sẵn ra làm theo mà đúng 100% thì mấy ông vẽ ra, viết ra giàu hết rồi với để dòng họ xài chứ ai mà phát tán ra ngoài. G9!

2 Likes

G9 anh

Ngày nào mình cũng vào đây đọc bài mà chả mấy khi bình luận, hôm nay xin phép ae kể câu chuyện vui vui.

Không biết trong này có anh em nào từng đi bộ đội ko nhỉ? :medal_military:

Trải qua đợt rung xóc vừa qua tự nhiên mình lại nhớ tới một bài huấn luyện ngày trước. Lúc đó là gần nửa đêm, sau cả ngày hành quân thì mình chuyển sang bài trườn trên đất sỏi, vác theo balô và cây súng, trườn dưới hàng kẽm thép gai để vượt chướng ngại vật. Quãng đường là 500 hay 600 mét gì đó. Tất cả mọi thao tác đều phải sát sạt mặt đất, nếu cao quá là được ông bà đón về ngay vì đạn tiểu liên, trung liên đang veo véo liên tục trên đầu và 2 bên thì lựu đạn nổ đì đùng. Rất mệt và căng thẳng. Lúc đó chỉ có một con đường duy nhất là phải tiến lên để đến điểm an toàn, không được phép mà cũng không thể bỏ ngang. Anh nào muốn nhanh mà ngóc dậy để bò hoặc chạy thì xác định có chiếc hộp quấn cờ tổ quốc đang chờ. Đồng đội xung quanh mình có nhiều người còn khóc nấc lên vì quá sức chịu đựng, nhưng rồi cũng phải gạt nước mắt mà trườn tiếp. Ai còn cứng cựa thì hò hét động viên anh em, như các bác ở đây hay nói là tiếp ô xi đấy. Đến được đích thì khắp người trầy trụa, thở hồng hộc như ngựa đẻ, cơ mà cái cảm giác chiến thắng cũng khá hay ho các bác ạ :))

10 Likes

Phía sau cơn mưa sẽ thấy cầu vồng ^^
Cơ mà anh đi bộ đội ở Mỹ đúng k a :v

2 Likes

Một số tin tích cực đầu ngày:

2 Likes

Chào cacs CEOrer nhé. DIG CEO cũng là cùng cổ đất mà bên CEO ít CL, pic lành mạnh anh em post bài giá trị, bên DIG cũng vậy nhưng CL phá đám nhiều quá hic

1 Likes

:laughing:
Chắc do đợt sập trc ông tuyền kêu bán ceo qua dig nên thành ra dig cứ lên là thấy cl đó anh.

1 Likes

Thanh niên này hay coi phim lắm phải ko :)))

Dạ.
Tại e thấy bộ đồ lính này nó hơi lạ, ko bit phải ko :laughing:

Chúc ae CEO ngày mới tốt lành nhiều niềm vui
hình ảnh

11 Likes

các bác cho e hỏi ngoài nề tý,có ai có nick của ô Gia Cát lượng, đệ của thầy A7 không :grinning: :grinning:

Công nhận.nhà mới dig sắp k giữ đc nữa rồi.ae lại bị kích động lại chửi bới CL.mục đích của nó là thế mà.e hết lưot gắn cờ rồi.mấy con CL nó để chế độ ẩn danh k cho bỏ qua theo dõi nó mãi mãi nữa cơ.

Đệ A7 nhưng có nhiều ng dùng 2 tk.vẫn đánh dài hạn theo tư duy của thầy và cũng chơi lướt cổ đó b.tốt nhất là dùng 1 phương pháp thôi nếu như mình k đủ giỏi.