Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Bác @Letrananh0201 ơi.
Có thể update tình hình bán của ceo cho ae nắm đc ko ạ

mình F0 nên giờ vẫn đang nắm giữ là chủ yếu. nhưng cũng muốn theo dõi để học hỏi thêm hehe

Bác theo dõi trên này thì ok nhưng đừng vào room thu phí.nhiều ng dựa hơi A7 nổi lên để mở lớp đấy.bài học CT còn đó

2 Likes

ok thanks bác

1 Likes

DIG là cp quốc dân mà.

1 Likes

Thôi cút con mẹ mày đi :disappointed: la liếm khắp nơi thể hiện gì ở đây , chốt dkmm

2 Likes

Gắn cờ nó đi bác.loại rác này k cần phải tương tác làm gì.sỉ nhục nó bằng cờ là được

3 Likes

Hay đấy! Nếu ko thích cắm cờ thì chửi thật độc địa vào. Đào cả tổ tông nhà nó lên càng tốt.

2 Likes

Thôi bác ơi.chủ pic giao lại pic cho ae tiêu diệt CL rồi.ae k thể để một mình nó phá như bên pic DIG đc.con CL này dai lắm.cứ gắn cờ là được.e gắn hết lượt rồi.

7 Likes

Chụt :kissing_heart:!

1 Likes

Chuyên mục giải trí cuối tuần:
Trần - CE
Anh Đào - Hoa của sự TRƯỜNG TỒN và TÁI SINH, màu TÍM
Ae hiểu ý CP nhắn gửi chưa :joy:

11 Likes

Tưởng Trần - ở trần chớ😂

3 Likes

Chụt :kissing_heart:

2 Likes

Họ trần thay họ lê có phải điềm báo năm nay chỉ có trần thôi chứ k lê sàn nữa nhỉ:smiley::smiley:

2 Likes

Bác cứ suốt ngày ở trần chụt chụt thế này :woman_facepalming:

3 Likes

Ae dig đang rất hoang mang vụ Thiên tân bán gần 2tr cổ.ae đánh giá như nào về vụ việc lần này

1 Likes

Trần thì mới chụt chứ bác…:crazy_face:

1 Likes

Haha bác này luận về phong thuỷ hay. Từ tuần sau là TT sẽ lên và nhiều cổ BĐS sẽ trần. Điềm tốt đó. Haha

3 Likes

CEO 68 chào bạn!

1 Likes

Cá nhân em nghĩ nếu đã xác định 1 kịch bản thì xác định hẳn kịch bản xấu nhất là xả hết.
Xả hết thì giá sẽ đạp về rất sâu nên đây là cơ hội cho phía chủ tịch Tuấn nâng tỉ lệ sở hữu lên 40-51% và cũng như các quỹ lớn hoặc các đối tác họ có cơ hội giải ngân, vì nếu giad dig ở mốc 5x thì các bác tính thử 90tr cổ giá nó ntn. Xuống tiền 1 lần cũng là cả vấn đề đó ạ.

2 Likes