Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Vui thôi chị, Trường tồn và tái sinh là ý TT hồi phục đi lên và thăng hạng đó chị

2 Likes

Cá nhân tôi thấy nếu có chỉ ảnh hưởng nhẹ buổi sáng của Dig thôi, mấy ông mua theo tin bán chứ còn ai mà bán, cũng chả được nhiêu cổ, hồi phục đi lên trong phiên luôn.
Về Thiên Tân là công ty của nhà CT, nhà CT tuyên bố nắm hơn nữa công ty là đã gồm Thiên Tân và nguồn tin rất đáng tin cậy là bán xử lý việc riêng và sẽ không tiếp tục bán, bán trần 17/5 không ảnh hưởng giá trong phiên, bán vùng đáy không up bô cổ đông.
Cũng có điểm tốt là chim bé lại nhả hàng cho chim to, cô đặc hơn, bọn cover hàng có thể đang lợi dụng tin này để ép hàng.

3 Likes

Thật chứ nhỏ lẻ mà ai bán vùng này chắc em cũng chịu.
Buồn cười mấy lệnh bán 100 200 cổ.
Và cũng vỗ tay các lệnh tích sản 1-200 cổ
:muscle:

1 Likes

Sáng nay lòng lợn tiết canh gặp thằng bạn hồi xưa bán cho mình mảnh đất 10% ở gần bùng binh Lê trọng tấn 450tr năm 2009 , năm 2019 mình bán 5 tỷ giờ chỗ đó 9tỷ .nó bán xong mua đc cái xe và vài thứ :joy: mình lại nói chuyện đó nó ko nuốt dc hết cốc rượu

8 Likes

Cái nghiệt ngã nhất bán đất mua con xe máy sh giờ vẫn đi😂 nhớ ko nhầm hồi đó 450tr bằng 2/3 con xe inova giờ 9 tỷ mua cho cả họ mỗi người 1 chiếc. Thế mới thấy là đất mới là chân ái

2 Likes

Haha hoang mang gì bác ơi! DIG càng giảm càng ngon mà! Tuần sau đừng mơ có giá đỏ để Múc nhé! Haha chả sợ ai bán TT sẽ cân hết và trả lại tên cho DIG vượt đỉnh cuối năm!

Bạn sale mới nhắn a, cuối tháng lại có tin cháy hàng thôi.

Mua hàng xong còn được tri ân, giảm giá khi mua tiếp, hậu mãi cũng tốt

7 Likes

The Premier à cụ? Thật là quá khủng.

1 Likes

tt mà đẹp thì bán bao nhiêu chả hết ở giá này, ảnh hưởng là có nhưng a nghĩ ko nhiều, quan trọng doanh nghiệp còn tốt hay ko thôi chứ ai đầu tư mà chả mua rồi bán, vừa rồi hl bán lúc tt xấu, bán bất chấp nên nó mới vậy, mà a nghĩ hl nó ko bán thì tt chung rơi như vậy kem với các tin xấu về bđs dig cũng rơi thôi, nhắc lại tiêu chỉ là mua vì cái j, thì bán vì cái ấy

1 Likes

Khủng thật.
Khu này đúng là quá đỉnh.

1 Likes

Vâng cụ, khớp cọc rồi 25/5 ra 80 căn the premier, chia xong lại khớp cọc tiếp phần còn lại, phần còn lại đang nhận booking nhiều rồi

3 Likes

BHS bán hàng CEO làm bài bản lắm e

2 Likes

thông tin hữu ích quá bác ơi

2 Likes

BHS phân phối thì đẳng cấp hẳn, nâng tầm giá trị của sản phẩm.
Em xem clip trên mạng thì bật mí sau The Premier sẽ là khu Grand Oceania (Hawaii) nhé.

2 Likes

E thấy ae bên đó hoang mang,lại bị CL nó quấy phá mất bình tĩnh.vào toàn thấy chửi nhau thôi.
Lại thêm 1 pic dig nữa bị CL phá

2 Likes

Ceo ngon quá rồi.cảm ơn thông tin a chia sẻ ak

Ai hoang mang hoảng loạn kệ đi. Ko phải lo cho thiên hạ.

Thực tế là 118 căn đã có booking hết rồi các bác ạ, vì theo nguyên tắc của BHS là 10 booking của sàn mới dc 1 quỹ căn… KH họ đã cọc qua các sàn nhỏ từ tháng 1/2022 tới h, nên giờ chỉ việc khớp cọc vào 25/5 là xong nha

3 Likes

Dự tính Thiên Tân bán 1.8tr để xử lý công việc, nhưng giờ đã xử lý xong rồi nên sẽ k bán nữa bác nhé
hình ảnh

1 Likes

Lúa về rồi ae nhỉ.