Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Vâng cảm ơn b chia sẻ nhé

1 Likes

Tiền thì vẫn phải qua sàn bác ạ, do chưa ký HDMB nên chủ đầu tư k thể thu tiền của KH được, bán hết 118 căn này doanh thu khoảng 2400 tỷ, bằng 1/3 vốn hóa hiện tại của CEO rồi hihi

Cám ơn tất cả các ae đã gửi lời chúc mừng sn A7!
A7 ko trả lời hết đc mong lượng thứ.

44 Likes

Chúc mừng sn A7, chúc A7 luôn dồi dào sức khỏe và minh triết, mang lại nhiều giá trị cho ae và cộng đồng đầu tư VN ạ.

2 Likes

Thầy k cần khách sáo đâu ạ, mong thầy thật mạnh khoẻ để chia sẻ cho tụi e những kiến thức và tinh hoa trong ttck, luôn biết ơn thầy ạ

1 Likes

Chúc mừng sn thầy.chúc thầy luôn mạnh khỏe để đồng hành và chia sẻ kiến thức cùng ae ak.
Cảm ơn thầy

2 Likes

cháu định mai đúng ngày mới chúc mừng chú.nhưng thôi tiện đây chúc luôn.Chúc chú thêm 1 tuổi mới đầy sức khỏe,thành công,luôn minh mẫn hào sảng để hỗ trợ ae trên tt khốc liệt.Cháu cũng trùng ngày sinh với chú mà khác tháng,mong cũng lĩnh hội được nhiều tinh hoa từ chú.kkk

2 Likes

nếu bác chủ pic ở đây chắc sẽ nói thế này:
“Ae CEO yên tâm, CEO ko liên quan tới DIG, đợt này bán cháy hàng thì ai cản nổi CEO!”

6 Likes

Tôi biết có thằng mua CEO DIG vùng giá thấp, hô như thánh như thần, đến khi nó giảm chốt vào đầu ae rồi quay lại chim chuột loại ấy không đáng mặt nam nhi đại trượng phu. Tôi sẽ ôm lì để xem lâu dài ai hơn ai!

6 Likes

Mình cũng biết ng đó, vì tôi đã trải qua giai đoạn âm 40% tk và phải cắt lỗ, nên tôi rất hiểu, bản thân tôi cũng là ng hô hào ae mua ở vùng giá cao, nên tôi phải ở lại room để chịu trách nhiệm, động viên ae cố gắng vượt qua giai đoạn này

2 Likes

Sr bác, do có ng hỏi nên e mới gửi, để ae có thêm thông tin có gì mong các bác bỏ qua cho ng mới vào room

1 Likes

Uh bác cứ thoải mái. Trên mạng là ảo, cuộc sống ae là thật.
Ai cũng mong đầu tư là phải sinh lời, kiếm được đồng tiền mô hôi xương máu lao vào đầu tư mất tiền ai cũng xót.
Thị trường này đủ loại người, đủ hạng quân tử, tiểu nhân, thật giả lẫn lộn.
Chỉ mong ae một khi đã đầu tư nên giữ được sự bình thản, ôm chặt để hiểu được thế nào là đầu tư thực sự.
Ông X gì đó có thể chốt vào mặt ae, nhưng không có nghĩa là tương lai ổng sẽ tiếp tục thành công.
DIG CEO đều hội tụ đủ ngững hạng người đó, nên nó không đơn giản là đi một đường thẳng tắp từ đáy lên đỉnh, muốn vậy ae phải có tầm nhìn dài hạn.

3 Likes

Cái này bác nói chuẩn, bản thân mình có niềm tin và hiểu rõ cty nên những đợt sập thế này nó lại là cơ hội để mình gom thêm
Chỉ tội các ae F0 mới vào nghe hô hào rồi all in, trong khi k hiểu rõ cty, dính mấy đợt sập dẫn tới âm 50-60% tk, nhiều ae đã phải cắt lỗ do k chịu dc áp lực

Riêng năm nay dự kiến CEO phân phối hết đồng Vân Đồn cũng thu về 5-6k tỷ. Book tạm 300 tỷ lợi nhuận.
2023 nó nổ cho 2k tỷ, 2024 nó book tiếp 4k tỷ nữa thì làm gì còn giá hiện tại. Tôi có tiền là xúc hết, kệ mẹ mấy cái bctc, giá tăng hay giảm.

2 Likes

Nếu năm nay mà book chuẩn tầm 600 tỷ đó, chủ tịch Bình khiêm tốn thôi

600 tỏi lợi nhuậ thì giá CP sẽ lên bn nhể các bác kk

1 Likes

Câu hỏi này khó quá, để thời gian trả lời bác nhé

1 Likes

600 tỷ so với vốn hoá 10k tỷ thì khác gì gãi ghẻ mà đòi lên

Giá cả thì do TT quyết định ạ.
Còn 600 tỷ là con số đột biến, nhưng chưa là gì với tiềm năng sau này khi điểm rơi lợi nhuận từ 2023 trở đi, chưa kể quỹ đất đang trong quá trình mở rộng thêm.
Thương hiệu Sonasea rất được ưa chuộng và uy tín nhé.

1 Likes

Gãi nhẹ thôi, ko cần ghẻ vẫn gãi nhè nhẹ, thế mới sướng kkk.
Còn không thích gãi thì mời qua ăn Vhm, hpg, đợt rồi cũng thấy giảm khơ khớ. Khà khà!