Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Đợi nó LN mấy k tỏi xong mới công nhận nó ngon rồi ae phân phối cho ít cổ nhé. haha

Giá đất tăng theo lạm phát,bds du lịch nghỉ dưỡng phục hồi mạnh sau đại dịch.chuẩn thiên thời bác ạ.

1 Likes

CL gắn cờ đi bác.ko tiếp chuyện đỡ rác post

2 Likes

Tôi gắn liên tục đó mà chết con này đẻ con khác, đông thật kkk

1 Likes

hồ sơ cá nhân còn ẩn thì hơi đâu tiếp chuyện cho mất thì giờ.dăm ba thể loại ối giời ôi.gắn cờ và ko rep là nó tự chết bác ạ.

1 Likes

Hi sư hunhh! em hỏi xíu ạ. Công ty BHS phân phối sản phẩm của CEO ở Vân Đồn. Họ sẽ dc tính lợi nhuận tnao với chủ đầu tư ạ

2 Likes

mấy cái thể loại gian manh, xảo trá như vậy thì trời cũng phụ th… khà khà

1 Likes

Quan trọng là tầm nhìn và độ lì lợm. Thương trường như chiến trường những thằng muốn ăn ngay ăn luôn thường đổ bô cho người khác. Hix

3 Likes

Hic.
Nhà hàng xóm sôi nổi quá.
Anh @Scorpionxt không biết khi nào về thủ nhà với ae, chứ cl bên hàng xóm căng quá :sweat_smile:

Sang tuần CEO lead sóng chứ ae?

4 Likes

Bác @Tuong_Huynh vẫn tuyển bảo vệ riêng nhé ae ai đăng ký thì làm hồ sơ sớm, kẻo mấy nữa lên đại gia hết cửa cho ae đó! Kkk

2 Likes

Chuẩn r ạ.
Ceo tầm này toàn tin book cháy hàng thì xã hội nổi lòng tham ủn giá thôi :laughing:

Người đẹp daongoc bị hội đồng quá.ae cứ để cho chúng nó quấy 1 lúc rồi tự khắc đi ra thôi.giờ mới thấy dig quá nhiêù đội nhóm nhảy vào.

2 Likes

“Bởi vì hàng cua anh nó thơm, nó ngon nên chúng nó mới bâu vào xâu xé” -A7

1 Likes

DIG là con cổ thị phi nhất tam sàn mà. Đủ thể loại nhảy vào. Từ đầu tư, đầu cơ, lướt sóng, kỹ thuật…cho nên hành trình đi lên của nó cực kì gian nan đấy.

2 Likes

Pic DIG lại bắt đầu thấy loãng dần rồi.chán k muốn vào đó sinh hoạt nữa rồi.

3 Likes

Chuẩn r các anh.
Cũng nhờ ơn ông tuyền mà đẩy bớt 1 lượng nđt đi
:smiley:

2 Likes

Gian nan thử chí anh tài bác nhỉ.
Nhưng vs e thì lại thấy nhàn.mua xong vứt đấy.kệ hết.vào để chém gió vs ae cho vui là chính.kiếm gái là chủ yếu.hihi e đùa chút thôi.

3 Likes

=]]]]
Thấy ng đẹp daongoc bị bu vào có xót ko.
Riêng em xót lắm ko nói đc gì, âm thầm like tim thôi :sob:

2 Likes