Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Khu này ko biết 2021 book hết lợi nhuận chưa nữa, nếu còn thì năm nay cũng ăn được miếng.

Oánh dấu trận này 48.x nhé AE, lâu lâu chym lợn lại cãi náo …Chúc mừng AE quyết đấu trận này

1 Likes

Cho tôi chém gió cái. Tôi xin x3 CEO với VĐ thôi, còn PQ nhường lại anh em thôi

Má trở mặt như trở bánh tráng kìa :rofl: :rofl: :rofl:

Hôm nay có người ăn 15% trong phiên :))

Bulltrap đấy chạy đi anh em. Tôi còn tiền :((

2 Likes

Mình thì ko giỏi về phân tích, mình chỉ thấy là ở gd này nếu bds ko dẫn sóng thì index chỉ có về thời kì đồ đá, ae tốt nhất rút tiền mang về cho vợ vài năm. Còn nếu bds ngon, bắt mình phải đu cao thì còn vướng chứ chiết khấu nửa tiền thế này thì nhắm mắt mà xúc. Mất thì cùng lắm vài trăm, còn đúng thì ăn vài tỏi, thế ms là đầu tư, chứ cứ xanh đỏ chỉ báo nọ kia ko cầm lâu đc

2 Likes

Mình hnay ko vào thêm CEO, chỉ tranh thủ lượm được ít DIG giá 67.

3 Likes

VNI giảm 26đ mà CEO tham chiếu thì quá khỏe. Tuần mới rực rỡ rồi, Ae vững tay chèo nhé

1 Likes

nay chim lợn lại nghỉ hot sớm r

1 Likes

Chim lợn hnay chắc tắm máu hết rồi, sức đâu mà CL Dig Ceo nữa :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

mua ngay Halland, Mbappe chứ mua CR7 với Messi là hỏng :))

2 Likes

Chúng nó chim thoải mái, DIG CEO vẫn sẽ dẫn sóng thời gian tới thôi. Ý trời !

Thôi đừng hô này nọ để múc, cứ để nó hoạt động theo đúng cách của nó

hnay chắc thở ô xi vs đi nạng hết. Cuối năm xem lại phiên hnay không biết có phải cú lừa của năm không đây. Còn hàng là còn thở hhe.

1 Likes

Nói chung topic này anh em cứ cung cấp thông tin và cái nhìn thôi, ai mua thì cứ mua nhưng đừng để CL nghĩ anh em hô hào.

Thực ra việc đầu tư, có những người cùng chí hướng sát cánh cùng nhau lúc khó khăn như vậy là hoàn hảo.

3 Likes

Ceo cứ chỉnh sâu có tiền lại múc, múc xong ngồi im.

1 Likes

Chúc mừng ae cổ đông CEO đã có đà bật tăng cho thời gian sắp tới. Vĩ mô ủng hộ ae cầm chắc cổ phiếu, sẵn sàng cho ngày tấn công tổng lực bứt phá về đỉnh cũ của lịch sử nhé.

7 Likes

Đợt rồi CEO, HDC mình cầm đều lãi rất đậm, rồi số lãi đó bỗng bay mất hết, ae ở đây có lẽ ai cũng như mình, cảm xúc là tiếc nuối, sao không chốt đi rồi quay lại sau. Nhưng thưa ae, với cái tư duy chộp gật ấy, khôn lỏi ấy, thì lỡ sau mà cp có tăng nhiều lần, thì làm sao mà giữ đc. Vì mình biết gồng lời nó khó hơn gồng lỗ nhiều lần lắm. Thế cho lên anh Đức lctv mới nói anh ấy chưa bao h ăn đc những quả x hàng chục làn bao h, bởi lẽ anh không chống đc cám dỗ của vài chục% thì sao lên vài lần anh giữ đc.

8 Likes

Anh em BDS có gì cũng trải qua nhiều cứ thăng đúng bản ngã của thị trường cho đến khi bị đạp vụ THM vs QC , rồi cũng sẽ về lại bản ngã và về giá trị DN đang sở hữu.

Nhưng mới lướt qua mấy con bank, kinh hoàng các bạn ạ. Nó sắp về hết đáy tháng 7 năm ngoái rồi mà có tăng được cái mẹ gì đâu!!!

4 Likes