Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Sau này bác thích 1 tuần nghĩ dưỡng ở Vân Đồn hay Phú Quốc để em nói bác Bình tiếp rượu??? @Thudao

2 Likes

Đúng thật tgian qua cl hoành hành thấy mà ghét.
:rage:

1 Likes

Đến lúc giá cp CEO lên 500k, thì mình nghĩ cũng chẳng cần ông ĐV Bình mời miễn phí bác. Lúc đó thì nghỉ 1 tuần ở Vân Đồn thì chi phí nó như muỗi đốt inox mà bác.

2 Likes

Có bác nào trong room đi ĐHCĐ của CEO thì cùng giao lưu, chia sẻ nhé. Tôi sẽ đi dự ĐH của CEO ngày 29/4/2022

2 Likes

Vấn đề không phải là tiền - nó là thành ý. Công ty lớn mạnh thì cổ đông góp phần không nhỏ đâu :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: !!!

1 Likes

AE mình đã tin A7 , tin vào vĩ mô thì cứ kệ nó ,cứ có tiền là tích sản vài năm nữa sẽ có quả ngọt thôi . minh đang học cách " Đời bất biến giưa dòng đời vạn biến "

1 Likes

E ở tận HCM chứ không cũng dự ĐHCĐ, hẹn AE năm sau vậy

1 Likes

Mình cũng vậy.

1 Likes

Mình thì ngược lại, vay ngân hàng xong mỗi tháng đi cày góp lại ngân hàng. vài năm sau không xTK thì cũng dư được cục vay đó. =))

1 Likes

A7 siêu tử tế, bác ấy chia sẻ trong L14 bác ấy bao năm hy sinh cho công ty, chủ động không nhận cổ tức bằng tiền để tăng vốn chủ sở hữu nhận thêm dự án, giữ của cổ đông 1 đồng phải mang về 20-30 đồng lợi nhuận.
Còn với CEO thì dưới 200k là A7 bảo siêu rẻ, xúc hết lực đó bác, chưa vào hđqt nhưng đã tư vấn cho CEO cách dùng vốn, cả vụ phát hành sắp tới.

7 Likes

e cũng vay bank đây, đánh 1 trận với a7, h phải đi cày trả lãi, coi đó là chi phí cơ hội

2 Likes

E xin 1 tuần nghỉ tuần trăng mật ở phú quốc nhé kaka

2 Likes

Không phải là xin nghỉ mà là anh Bình " Mời cổ đông ". Mơ cho tới chứ anh em cực quá r còn gì :rofl::rofl::rofl:

Bỏ tiền ra thì nó lại mất cái hay của cái danh cổ đông dài hạn.nằm gai nếm mật chịu đủ giông bão thế này.chưa biết sắp tới còn bao nhiêu sóng gió nữa.bác Bình mà đọc được thì cho e 1 tuần nghỉ dưỡng tại resort của bác nhé kaka

2 Likes

Múc kk

1 Likes

Thằng ssipham nó kêu VCG hàng cơ bản, CEO DIG ĐẾM CUA.

Thằng " bốc cơ ứt" đó bú fame lấy tương tác thôi. TA và FA ngu như bò.

1 Likes

Ae vẫn còn ở đây là e yên tâm rồi.cần những người như bác đây.tư duy tầm nhìn bản lĩnh chịu đựng.và bác chủ tus tiếp thêm động lực để ae nắm giữ nữa.cảm ơn các bác.hi vọng ae đồng hành cùng nhau đến giá trị doanh nghiệp mà chúng ta nghĩ đến.

1 Likes

Tôi là anh hùng, nên xích thố sẽ chọn tôi

1 Likes

Thời điểm cuối năm ngoái lúc CEO 8-9x thì nó gánh còng lưng cho cả danh mục thua lỗ.
Giờ này may có con IDI đang gánh CEO, danh mục còn đúng hai chú này.

2 Likes