Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Mình hay săn sell vào 10h30 và 14h00 :joy:

Giờ không khí sợ hãi bao chùm rồi, nói tin gì tích cực cho vui thôi, đại hội có hoạt động bên lề gì không bác scoropiont

1 Likes

Kinh nghiệm chính xác anh.

2 Likes

Mình ở HCM nên không có tin gì cả.

Nhưng noia thật với tầm 13k tỷ, anh Dũng THM anh bị tóm rồi chứ không anh mua luôn cả công ty.

THM trước đây thây tóm 12ha PQ ko đẹp bằng CEO không dưới 3K tỷ thì anh em lo gì, tĩnh tâm chút, được còn dài ma.

Sắp tới hi vọng việc phát hành tăng vốn là cú hích trước mắt đã. Với lại mức cân bằng vây thì nếu có chỉnh 5 -10% nữa là hết chứ có gì đâu nhỉ, thị trường chung nó xấu mà CEO DIG nó ngon cả ngày đấy thôi !

3 Likes

Bay ra Hà nội họp chứ bác

1 Likes

À mình còn bận điều hành business của mình nữa, thời điểm 2 năm nay khá khó khăn nên mình cũng phải ôm khá nhiều việc.

Chứ mình mà bay ra được thì trước đó mình sẽ kêu gọi anh em mở một buổi tiệc riêng anh giao lưu, mời luôn A7, Bác Thu Đạo, Anh Tường…các bạn hay tương tác đây bữa phê pha luôn ấy chứ :relaxed:

5 Likes
1 Likes

Mấy anh đừng bán nữa, chúng tôi sai rồi, không CL nữa đâu , CP said

1 Likes

CP đi nước cờ sai khi để truyền thông viết và lạm dùng ngôn từ khi đánh bds và trái phiếu .

Cuối cùng thằng Ngân Hàng và CK giờ đi viện cắt ko ra giọt máu. 2 thằng cầm cố tài sản và phân phối trái phiếu.

Sẽ cần vài ngày để truyền thông chấn chỉnh lại !!!

6 Likes

Bác cho hỏi chút là thị trường bds sốt như thế, nhưng ck lại èo uột quá, em có biết là thị trường ck và bds có liên quan mật thiết với nhau, cùng pha, kịch bản tiếp theo theo bác là gì ạ

Ôi cảm ơn bác ! Mình cũng chuẩn bị khởi công dự án mới nên năm nay cũng không đi đhcđ được bên nào. Hy vọng ngày này năm sau chúng ta hội ngộ!

2 Likes

Ck nó phản ánh trước tương lai và trong thị trương luôn có khái niệm tăng - chỉnh - tích lũy - tăng.

Đợt này nếu các bạn chú ý thì trước thêm ĐH Đảng, sẽ có nhiều biến về nhân sự do đó việc đánh vào các thị trường nóng thường diễn ra ( Bds và ck đang rất nóng)

Ngon quá phải kìm, kìm quâ thì vỡ, nhưng vỡ quá thì không được sẽ phải nới, như cây cung nó lại phí.

Xét cả TA và FA, vĩ mô thì vẫn uptrend bạn nhé. Chỉ là trước thềm ĐH Đảng hô tang thương thôi

Cảm ơn bác em hiểu rồi, vì em cũng biết là vĩ mô vẫn đang uptrend, chả có lý do gì để chậm lại dc.

1 Likes

Kkkk. Lúc chiều e đang nghe bản “ yesterday” của the beatles.
Tự dưng nó gợi ý mấy bản của scorpions, đột nhiên e nhớ tới bác :rofl:

1 Likes

VNI dễ về 1238 điểm lắm cụ ơi. Nhưng cứ kệ nó thôi.

1 Likes

haha, chứng khoán là kênh thu hút vốn hiệu quả nhất, kinh tế đang phục hồi sau dịch mà không có vốn liệu có phục hồi được không. Bài toán khó nên cứ bình tĩnh thôi.

1 Likes

Nhà đầu tư nước ngoài họ cũng rót vốn qua kênh này là chủ yếu, thế giới nó loạn rồi không chạy về việt nam thì chạy đi đâu.

1 Likes

Ae HCM hôm nào giao lưu học hỏi cái nhỉ

2 Likes

Mình đông ý là anh em cởi mở mọi ý kiến nhưng đừng đưa những ý kiến tầm bâyj vô căn cứ như vậy.

Việc các bạn tham gia hội nhóm, lan truyên thông tin và tâm thế tiêu cực vô căn cứ là không nên và làm như vậy bạn cũng đang vô tình tự bắn vào chân mình (vì vô tình tạo ra suy nghĩ bán bậy cho đám CM nó ăn) nếu bạn là cổ đông đang nắm CEO.

Nếu thấy ý kiến hợp lý, bạn xóa giúp comment này nhé, chúng ta không huyễn hoặc mụ mị nhau nhưng tuyệt đối không lan truyền tin đồn, sư tiêu cực :blush: :blush: :blush:

Thanks bạn.

3 Likes

Tin j lều báo Bạch Huệ. Chỉ bán tin thôi nhé. :laughing:

2 Likes