Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Noa và đâm báo lá cải không đứng ngoài vụ sập này được nhưng có lẽ cũng là báo ứng khi Bạch Huệ cũng kẹt hàng vào gào thét như F0 đấy.

1 Likes

haha, lại là em ấy à, hô hào đây là đáy rồi, không hiểu sao lại để 1 nhà báo lên nói chuyện kinh tế mà lại còn trang bìa báo chuyên về tài chính.

2 Likes

Lúc nào có cơ hội và CEO ổn cho mọi người có tinh thần, gặp nhau cái chơi bữa cho thỏa chí.

2 Likes

Tôi nói thật chứ Call ít thôi, thoát tiền ra chạy vào đất nhịp này là chủ yếu kkkk

4 Likes

rút 1 ít mua đất với cổ đông lắm tiền thôi bác, chứ bảo ông đánh chứng quen đánh nhanh, thanh khoản nhanh đi mua đất cũng khó, chứng nghiện rồi khó bỏ lắm

1 Likes

Tiền vẫn còn ở đó thôi, có tín hiệu lại lao vào xúc thôi, mà việc chuyển tiền qua lại giữa các tài khoản để mua đất hay mua chứng giờ cũng nhanh.

1 Likes

Thì là mua cổ đất đó.

1 Likes

Yên tâm sẽ xanh tím sớm thôi chào ĐH Đảng, kệ nó đi bà con.

Ctck huy động vốn tăng margin, tài khoản ck mở ra tăng, con nhang cờ chứ ko phải đầu tư nên sẽ bu vô lại…ngắn hạn xóc chút làm vòng mới thôi.

1 Likes

Em vừa xủ quẻ rồi, mai hồi nhé. Hihi

2 Likes

Đại hội này khi nào vậy bác?

1 Likes

Hêhhe cổ a7 đã chọn thường là ko đỉnh

1 Likes

Ptb cap vẫn x2 x3 dù a7 đã bán

1 Likes

Kỳ họp thứ 3 – Quốc hội khóa XV sẽ khai mạc vào ngày 23/5.

2 Likes

Không biết bác Tuấn A7 có đi dự đhcđ ko ạ, có ai có thông tin gì ko ạ

4 Likes

Việt nam chắc lại hưởng lợi rồi, mình tự sản xuất được lương thực nhiều mà, giờ logistic ngon là kiếm bội thôi.

Vị trí địa lý của mình quá đẹp, đáng lẽ mình phải là con rồng châu á từ lâu rồi.

FS thường trong khung giờ này hả các bác. Cái này mình chưa biết :smiley: Chờ 10h30 hôm nay coi thế nào

1 Likes

Cái này bác hỏi ông chủ topic này thử, ông đó là trùm. Mình là nđt lơ tơ mơ rút kinh nghiệm từ thực tế thôi :grin:

2 Likes

“TT có 3 lần bán giải chấp là 10h -10h30 và 1h-1h30 là lần 2 và sau 2h là dành cho tk siêu vip hay các tổ chức lớn họ bán để cân bằng tk” Thông tin từ broker TPS các bác

4 Likes