Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

chuẩn bác ơi, em lãi 55% không bán, giờ âm 48% haha

Chuẩn bài bác A7 rồi đấy, ăn bằng lần

Kkk

14 Likes

ko chấp nhận bị thọt 40-50% thì làm kẹc mak ăn 400-500%.cảm ơn A7

Anh ơi e mất sạch rồi ạ :frowning: âm 50%

1 Likes

Em vừa múc ceo xong sếp ạ. :star_struck:

2 Likes

Các ông nên nhớ mình là ai trong thị trường này. Nếu đã là một nhà đâu tư, hãy nhìn vào nội tại doanh nghiệp thay vì nhìn vào thị giá, cổ phiếu càng tù mù, càng tạo nên lòng tham lớn và ngược lại, khi nó hoảng loạn, nhiều kẻ cũng sẵn sàng vứt ra như rác cho người khác hốt.

Thời điểm này nếu ae không tỉnh táo, mất niềm tin là mất đi tất cả.

Âm thầm mà gom!

4 Likes

Người nhỏ việc nhỏ tuỳ theo sức của mình :smiley:

5 Likes

Cưng quá! :heart:

2 Likes

CEO mới buổi sáng mà khớp 4 triệu giá sàn. Bắt đáy kinh điển đấy. kkk. Hàng ngon, giảm có tiền khôn vào cân là chuẩn rồi.

1 Likes

Cảm ơn anh đã vào topic này, nhiều anh em âm nhiều nghe CT nói cũng đang hoáng đấy :blush: :blush: :blush:

Nhưng BDS là chân lý, nát thế quái nào được.

2 Likes

cũng vừa vét nốt đồng cuối cùng, làm ít 42.3

2 Likes

cổ đông ceo, dig toàn chất lượng thật, nghe cách nói chuyện thì biết, hy vọng đại hội dc gặp để học hỏi, bác thudao không biết có đi đh ko ạ

3 Likes

vãi ông, đã âm thầm lại còn post lên diễn đàn :grin:

2 Likes

Dành cho những người đủ bình tĩnh để đọc, chứ giờ đa số hoảng loạn, chửi bới rồi, mình vào đây vì ra ngoài kêu la kinh quá.

1 Likes

Tây chỉ trong phiên sáng múc gần 600 tỷ - đây là lần đầu tiên hiếm thấy tây múc mạnh đến vậy.

Mình tin là đáy đâu đây rồi thôi.

2 Likes

Ngày nào e cũng vào đọc pic của Bác chủ , nhiều thông tin hữu ích giúp ổn định tâm lí hơn nhiều

3 Likes

âm thầm với vợ con, người quen biết thôi, chứ trên diễn đàn ai biết ai đâu nói ra cũng khác gì không nói.

2 Likes

CEO MBS khuyến nghị CEO MBS: "Giờ là cơ hội tuyệt vời để nhà đầu tư cân nhắc giải ngân vào những doanh nghiệp tốt, tiềm năng tăng trưởng mạnh"

1 Likes

Tây này là các loại tây, từ tây tựu đến tây lông , nghi ngờ chiều nay có biến phát quà.

1 Likes