Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

trước âm ít vợ nó còn sợ, giờ âm nhiều rồi vợ nó quen luôn rồi, bảo em ko lo anh lo gì, đúng đàn bà, khó hiểu.

2 Likes

đợt tết âm 3 mấy phần trăm, xong ceo, dig nó phi về bờ nhanh quá, chắc sau vụ đó nó nhờn luôn rồi.

1 Likes

Chiết khấu quả rẻ rồi, không múc có lỗi với con cháu sau này :rofl:

3 Likes

Mình mà hiểu đc phụ nữ thì mình cũng k còn là đàn ông r bác :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Sao giờ này vẫn có một số người bán nhỉ

1 Likes

Đàn bà nó đã máu thì đàn ông phải xách dép cho nó, hihi.

2 Likes

Call chéo

2 Likes

CEO giá 42 định giá cả công ty có 10.000 tỷ thôi ae ơi. Giá này không cướp múc xúc, thì vào giá nào ae? Cái Vân Đồn của nó bán vo vứt đi cũng trên 20.000 tỷ rồi. kkk. Các dự án khác là anh Bình kính biếu không các ae không thèm tính. hô hô…

5 Likes

Đang vắt kiệt lực bán, hihi, để người ấy làm việc đi

1 Likes

Xúc đại đi, kệ mẹ thiên hạ

6 Likes

Thị trường đầu cơ sinh ra trong sợ hãi, lớn lên trong nghi ngờ, và chết bởi sự thỏa mãn. Đoạn này là dân tình sợ hãi chứ đâu… Hết bắt bớ, rồi tin đồn này nọ, thị trường downtrend, chứng sỹ sợ hãi cùng tột thì một nhịp sóng mới đang âm thầm được hình thành. Cướp + lỳ= Giàu. kkk.

2 Likes

Cũng máu lắm ngưng hết mẹ tiền rồi, allin 70 ,giờ ngồi xem, bay mẹ 50% nhưng k nao núng

4 Likes

lần sau ae nên chia 2 đạo quân, 1 đạo ôm cổ, còn giữ 1 đạo tiền mặt, để đề phòng trường hợp rủi ro từ thị trường, rủi ro từ cổ đông lớn bán, để có thể cân lại. Vượt được những khúc cua, là đến đoạn tương lai rực sáng thôi. kkk.

1 Likes

T phải bán cổ khác để lấy tiền mua CEO đấy, mặc dù mấy con kia cũng đang lỗ sấp mặt

2 Likes

Đồng vk đồng ck kiểu này trời ko cho nghèo đâu, tiến lên

2 Likes

Buổi sáng GTGD của dig ~500 tỷ đang top 1. Lực bắt đáy tương đối rồi. CEO giá này còn room thì múc còn gì bằng. Vốn hoá 10k tỷ ko bằng một lẻ doanh thu của VĐ nữa.

1 Likes

Bull trap tý rồi chiều đạp tiếp phải ko các bác?

Cứ mang cái tư tưởng tiêu cực sợ hãi đi đầu tư vậy thì đắp chăn, làm thuê tháng nhận lương đi cho khỏe.

1 Likes

Đầu giờ sáng thấy đạp mạnh, 230 mã sàn thì ai có hàng cũng nôn ra hết rồi, khả năng chiều kéo chứ không đạp đâu. Muốn đạp cuối giờ thì phải kéo đầu phiên, để dòng tiền fomo mua hết, cuối phiên hết tiền mua dễ đạp. Hnay phái sinh m đoán phe Long thắng

1 Likes

Lúc nào cũng bull vs chả trap. Thích ptkt đánh bạc thì qua fo…rex, coin mà chơi. Đầu tư ck ng ta ko dùng chart mà đánh đc đâu

1 Likes