Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Phân khu này sắp bán bên ass. Thu về sơ sơ 4k tỷ, anh em ngó vô đây đi, rồi biết mình mua đúng hay sai, cái bảng điện nó lừa dối đó

3 Likes

thầy cho một lời bình luận về ý kiến của Công Tuyền tối qua đi, a e mất niềm tin quá @sieucophieu12345

1 Likes

Đang tình thế nguy cấp ba quân nao lúng kêu la thảm thiết, mưu sĩ nhiều người khuyên bỏ về, Tháo đang phân vân hỏi Quách gia " tình hình căng quá, quân ta thiệt hại quá nửa, ta đang chưa biết rút quân hay cố thủ hay đoánh tiếp" Gia nói: minh công trí dũng hơn người đôi ba cú sốc này đâu đáng bận lòng. Nay tiền thì cứ bơm, đất thì khán hiếm, Thành CEO dân giàu lắm của mà Minh công lại bỏ thì nghiệp bá sao thành " Tháo vững dạ điều động bên nội ngoại đc 1000 binh nữa quyết giữ vững thành trì.

4 Likes

Mua thêm chứ không bao giờ nhả dù chỉ 1 cổ :sunglasses:

5 Likes

Cũng thật là, một doanh nghiệp hàng ngàn tỷ và tài sàn hàng chục ngàn ty, vậy mà đi mua hay bán niềm tin lại chỉ đặt vào vài anh Long- short theo phân tích kỹ thuật.

CT có nói bán cũng là việc của anh, Đức Lòi Cu LCTV xưa bán DIG 68 sau đó cũng bốc mã hết.

CEO tiếc là mình không còn tiền múc chứ giá này cả năm chả ao ước???

ĐÉO DÀNH CẢ CUỘC ĐỜI CHỈ ĐỂ SỢ HÃI VÀ NGHÈO ĐÂU - xin lỗi hơi thô chút, nhưng tôi chưỉ những đứa mua bán đầu tư vì miệng người khác.

7 Likes

Mẹ bố công tuyền kêu múc CEO 72 ngon xong giờ về 4x lại kêu rút quân, dài hạn k ngon, dm hai mặt vcl

CT không có lỗi, lỗi là khi NDT đi đầu tư lại đặt tiền vào cái miệng cảu người khác. Chả lẽ nó nói đốt nhà thì mang nhà ra đốt???

1 Likes

Ông CT hô có lẽ là thuyết âm mưu thôi, Ae trong room nào chả mất cổ nào cho chúng hốt đâu

Ngày xưa tôi cứ nghĩ sao ttck tốt như vậy mà số đông lại thất bại. Và tt ngày hôm nay đã giúp tôi hiểu vì sao :)) câu này mỗi năm cũng phải 2-3 lần lặp lại các bạn nhé

4 Likes

Anh em đoán xem thu nhập chính CT từ đâu? Dạy học? Phiếm mã? Làm công? Đầu Tư? Đầu tư mà nghe theo người khác thì khó xơi lắm

1 Likes

Tks bác. Cố gắng cầm cự tiếp thôi bác

Làm gì có nói dài hạn ko ngon bác ? Bác xem lại nhé .

khả năng 2h lại dập, ai muốn mua đặt sẵn giá sàn

Cần Oxy thì cứ lên đây. Ae đi trước quen rồi bơm cho. kkk

2 Likes

AE trải qua những trận xóc của CEO, sau này giàu có cũng đáng. Nhiều lúc cũng áp lực phải ko ae.

1 Likes

Cứ nhìn lại đi…có cổ đông dài hạn nào mà ko lời ko…hehehe

1 Likes

Đến thời điểm này, anh em không xài bất cứ % margin nào nhé - Trường hợp tài khoản các bạn đang xài margin, lỗ cũng cắt phần margin hạn chế nó forcesell.

FS là tự động, hôm nay nó ép bán khi tỷ lệ vượt nhưng không bán hết, nếu mai lại vượt nó lại bắt bán tiếp.

Anh em không tham trong giai đoạn này giúp mình để có thể đồng hành với nhau lâu dài.

3 Likes

Công tuyền lại giống lòi cu chim bé

1 Likes

Thôi kệ anh nhé. Hết tôn trọng thì thôi, mỗi người một khẩu vị, anh em ở đây cứ ôm chắt thôi.

2 3 năm sau biết ai giàu hơn ai.

3 Likes

méo hiểu sao nhưng mà tên cứ có từ công là em thấy hãm rồi bác ạ, từ trước đến giờ gặp bao ng đều thế rồi

2 Likes