Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

400 DIG, 300 CEO. Múc để đó, kệ mẹ nó ra sao thì ra.

4 Likes

Công Tuyền trao cho ae cơ hội múc hàng giá rẻ, các khách hàng của nó bán ra cắt lỗ thì tiền đó sẽ là của mình.

Chờ đợi để tham lam thôi bác ak.

Nếu giá tăng lại mà khách hàng mất ăn, CT sẽ mất hết uy tín.

2 Likes

Bản thân CT là mất uy tín rồi, đi bảo khách hàng mình mua rồi lên livestream bảo cắt lỗ là mất dạy, thà nói cắt lỗ trong room khách hàng.

Người ta nói " lời nói đọi máu" là vậy, đám đầu tư thì ít mà bu vào hút máu thì vô kể nhưng kệ, việc ai người đó làm.

Đời mà.

4 Likes

Mình nghĩ anh em nên stop vụ CT. Tập trung phiên ngày mai. Nếu phiên mai sàn tiếp, lực bắt khỏe là stop nhip rơi nhé + thông tin tích cực từ buổi chiều họp chính phủ, thì khả năng sang tuần là toàn thị trường bật lại rồi nhé.

2 Likes

CT nó mượn danh Thầy A7 kiếm lợi mà giờ lên live nói quay xe không chấp nhận được làm ảnh hưởng nđt chân chính

4 Likes

Ôi dời các bạn kệ mẹ CT Idiot hộ mình trong topic này, nta làm chuyện ngu ngốc kệ mẹ nta đi.

Cứ có thông tin gì hay update lên đây. Xưa LCTV làm đủ thứ Dig nó còn x2 mà sợ gì
Thư giãn đi.

4 Likes

đồng ý với bác, pic này giữ trong sạch đúng nghĩa, là chỗ cho anh em hold dài trao đổi thông tin

1 Likes

:relieved::slightly_smiling_face: ra khó thở thật các bác

1 Likes

Có bao nhiêu người thở được dễ trên sới này thời gian gần đây đâu :relaxed::relaxed::relaxed: nếu không làm được gì, tìm cách tư duy tích cực.

Thôi bỏ CT Tan Nát qua đi các bác ơi.

Xem mấy tin này để quyết tâm hold

• Phân khu villas mở bán tháng 5 tới (trong clip em gái có đề cập)
  • Tin “xoa dịu” từ chính phủ & thủ tướng cũng ra luôn chiều nay
  • Giá cũng 4x cũng xuống quá thấp rồi so với nền 7x
  • Kế hoạch 2022 là 300 tỷ sau thuế. Cái này chắc 99% là đạt được rồi
  • PHT 1:1 (10k/cp) để huy động vốn triển khai dự án khi TPDN bị soi và siết lúc này
1 Likes

Lợi nhuận 680 tỷ cho nó xông xênh nhé. Condotel sẽ được cấp sổ thì ăn lồi mồm.

2 Likes

Thằng Công tuyền giẻ rách thật, lúc nước sôi lửa bỏng thì im mẹ mồm lại, có khuyên thì trong room kín khách hàng thôi. Đổ thêm dầu vào lửa, thằng này ko đáng mặt đệ A7.

3 Likes

Nói sát ván quá, người ta tưởng mình lên đây lùa gà. Riêng cái condotel mà thông qua nữa thì lại phải nói ối dồi ôi

1 Likes

Mình định giá sử dụng số liệu và thông tin public mà, mình cũng đâu hô mua hô bán gì đâu mà sợ CL nói lùa ga.

Ai có kiến thức phản biện mình cũng trả lời rõ ràng thì sợ gì.

Nhưng TTCK ngắn hạn là thì trường niềm tin, nhiều cái xấu và nhiều margin đang bị giải chấp thì giờ vàng thau lẫn lộn hết rồi, đạp hết còn đâu.

1 Likes

Dự phiên mai ntn . Bốc quẻ xem

1 Likes

Tiếp tục bị forcesell bạn ạ, phải xem tín hiệu sạch margin mới cân bằng thị trường được.

Giời cá mập cá con lòng tong hết.

2 Likes

Cứ để xóc cho hết đu bám , hihi, bác thudao cũng bực với anh CT darvas sao, haha.

1 Likes

Dự phiên mai vẫn đỏ tiếp nhưng ko về 3x (có dòng tiền bắt đáy) sang tuần cân bằng.

1 Likes

Hầu hết 90% dân số TG thuộc tầng lớp bình dân. Vì sao ? đơn giản là vì NỖI ĐAU BỊ MẤT TIỀN còn lớn hơn rất nhiều so với niềm vui đc GIÀU CÓ, TỰ DO.

Tất cả mọi người đều mơ ước được trở nên PHÚ QUÝ, nhưng lại rất sợ phải mất tiền khi ĐẦU TỪ hoặc KINH DOANH. vì vậy mà họ k bao giờ giàu lên đc… và thế là… như ae đã biết

CHIẾN THẮNG NGHĨA LÀ K SỢ THẤT BẠI nha các cụ :grinning:

1 Likes

Dùng VND đi bác, tỉ lệ kĩ quỹ nhiều hơn tcbs nhiều

1 Likes