Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

các bác ở pic này em thấy là đứa nào nói móc xỉa CL thì mình bơ luôn nó đi hoặc cắm cờ, k tranh luận làm gì loãng pic mà đọc thêm bực bác ạ, nãy em định cmt chửi rồi xong lại xoá đi

3 Likes

Đừng nghĩ ai cũng hèn nhát như chú :))

1 Likes

CEO lực bán hết rồi đấy ae. kkk. bán chán lại đua.

1 Likes

Không thấy thị trường đang hồi à, có thằng đell nào lãi đâu mà mang hàng ra xả vậy

Chim lợn vào các bạn giúp mình gắn cờ, không cần phản hồi nhé

6 Likes

Giao lưu ở PIC bên đây thấy yên bình. kkk.

1 Likes

CEO bị tâm lý bởi L14 thôi, L14 thì bị đứa nào chơi đểu tung cái ảnh giải chấp 200 cổ. Nói chung dòng A7 đang bị chơi đểu, có thể dìm để hốt hàng. Chứ thị trường giờ ổn rồi, không sập được nữa đâu

3 Likes

Chắc, có thể, dìm, what the hell? Phân tích thực tế đi bạn :slight_smile: Còn không thì thôi, đừng đoán mò làm gì. Căn cứ ở đâu ra?

1 Likes

Vấn đề cần nhất giờ để CEO chuyển mình mạnh mẽ là doanh nghiệp với cổ đông đồng lòng. CEO khâu quan hệ cổ đông kém quá. Chủ tịch, lâu lâu phải xuất hiện động viên anh em mới đúng, nhất là những nhịp giảm mạnh như rồi. Rồi để A7 vào HĐQT, đại diện cổ đông nhỏ lẻ, để hài hòa lợi ích nữa. Như thế hình ảnh CEO không những được gia tăng, mà tận dụng được sức dân, sức nước, gặp thiên thời thuận thì giá nào chả phi đến. kkkk.

2 Likes

15 Likes

Doanh nghiệp chân chính họ không quan tâm lắm những việc này đâu bạn ơi, vì cp lưu hành ngoài TT cũng không bao nhiêu, họ cứ tập trung cho doanh nghiệp, doanh nghiệp phát triển thì trước sau gì cp nó cũng phản ánh đúng giá trị doanh nghiệp thôi. Còn TT dìm hàng chỉ là nhất thời của dân đầu cơ, lãnh đạo họ cũng có bán cp ra đâu mà lời với lỗ

2 Likes

Thầy ơi hôm tới đại hội bầu ai đây ạ ? Biết mỗi chủ tịch Bình với các ae nhà a7 nổi nổi mà ko thấy ứng cử vào hội đồng :v

1 Likes

Doanh nghiệp cũng cần phải làm hình ảnh chứ, thì đến lúc muốn huy động vốn làm dự án cổ đông mới tin và ủng hộ chứ. Bất kỳ cái gì cũng cần thiên thời địa lợi nhân hòa. Mà cổ đông đồng lòng gắn kết với doanh nghiệp thì là nhân hòa chứ đâu.

2 Likes

gí sún vào đầu em củng k bán thầy ạ, có tiền thì e lại mua tích sản, đường dài mới biết ngựa hay, xem ai giàu hơn ai…

3 Likes

nhịp này ceo khá yếu, thị trg hồi 20đ mà vẫn đỏ.Nếu vni test lại đáy sẽ có giá đẹp hơn nữa để mua

1 Likes

Sáng nay ko kịp theo dõi bảng điện, thấy xanh hết rồi. CEO vẫn vàng và đỏ, chờ đón anh em lên tàu thôi

2 Likes

cầm máu con L14 giúp em anh bảy ơiiii

1 Likes

chim lợn hơi nhiều, chắc có tín hiệu tốt cho thị trường rồi, haha.

1 Likes

chủ pic ko biết sáng giờ có kịp online chưa hay lo đi xoay tiền để múc thêm rồi. Anh em tranh thủ, ko thôi ổng về ổng múc hết phần à

1 Likes

Pic CEO này ko liên quan đến A7 nhé.thích cà khịa hay chim lợn thì vào pic A7 để chim

3 Likes