Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

vụ này mà thông qua thì ối giồi ôi luôn :smiley:

2 Likes

Nếu các bạn đọc kỹ về các quy định hoặc phát ngôn của thủ tướng CP, họ chỉ siết phân lô bán nền tào lao thôi còn BDS dân cư, bds nghĩ dưỡng và BDS KCN sẽ hưởng lợi khuyến khích vì nó " nó tạo ra lợi ích hàng chục hàng trăm năm".

Đó cũng là lý do đang xem xép lại pháp lý của condotel, khuyến khích BDS nghĩ dưỡng và du lịch. Du lịch là ngành CN không khói siêu lợi nhuận mà bất cứ quốc gia nào cũng mong muốn cả.

6 Likes

chuẩn rồi.
các báo cứ thay nhau copy-paster 1 nội dung: siết bđs, ls ngân hàng tăng…nhưng các f0 mua hệ 3 chữ cái không tư duy là ls tăng bao nhiêu %, 100tr quy ra phần đó là đc bao tiền, ở ngoài xã hội xăng, hàng hóa, chi phí … tăng bao nhiêu % rồi, gửi tiết kiệm có bù được phần đó không thì các bác chơi hệ 3 chữ k nghĩ
khổ :smiley:

1 Likes

Đoạn này có múc được ít hàng giá rẻ nào ko bác? kkk.

Ối dồi ôi thật :sweat_smile:

1 Likes

tao có nc với mày đâu, mày sủa cái ■■■ gì thế

Bạn này chắc từng chơi FX rồi, thấy bạn tâm lý rất vững dù khả năng cũng lõm khá chứ đùa :joy: :joy: :joy:

Tích cực nhìn xa là hợp lý bạn nhé.

2 Likes

dạ.
Em ôm CEO 68 mà hqa còn tí tiền mua thêm 100 cp nữa :smiley: em người nhỏ làm việc nhỏ tùy theo sức của mình. Mốt mà tiền về có giá rẻ em lại ôm thêm vì em quý đất phú quốc vân đồn lắm
Em rất muốn sở hữu 1 mảnh ở đó, nhưng ngặt nỗi k có tèn nên thôi ôm CEO cũng là 1 lựa chọn quá ngon ngẻ rồi. kkkkkk

2 Likes

E all in từ lâu rồi.nhưng còn tiền thì múc nhẹ 1-200 cổ thôi.rẻ thế này cơ mà.

2 Likes

Mày có mắt hay ko.pic này là pic của bác @Scorpionxt nói về CEO.mày muốn hỏi A7 về L14 thì lượn ra chỗ khác.vào nhà người khác k hỏi ý kiến còn thích nói đểu hả

1 Likes

Mình cứ từ từ tích sản bạn ạ, mình đi lâu dài chứ k phải 1-2 phiên nên k thiếu cơ hội đâu

2 Likes

Các bác cứ hình dung 1 ngày không xa phú quốc sẽ là 1 đặc khu phi thuế quan, việt nam chúng ta sẽ là 1 Thụy Sĩ của châu Âu thì cac bác hình dung thử CEO sẽ ở đâu trên bảng xếp hạng các doanh nghiệp bđs
Nếu không có tầm nhìn thì đầu tư ở đâu cũng sẽ thấy lo lắng và bất an thôi

2 Likes

Giảm quá. Lại phải múc thêm.

123456PNG

3 Likes

Giá này còn rẻ như giá vốn LFI múc CEO 2021

Đoạn này chắc nhiều ae tay to lo lắng vụ PHT thôi, chứ CEO giờ hiện tại đang định giá rất rẻ. Mình vốn ít, nên cứ chia ra túc tắc nhặt thêm.

2 Likes

cộng hưởng tâm lý lúc tâm lý đang yếu, dù chỉ là livetream của 1 tay broker cũng làm anh em hoảng loạn, mọi thứ vẫn phải đợi đến họp cổ đông mới rõ. Tất nhiên với 1 vài Pic anh em đọng viên nhau mình tin ko ai dại đi bán giá này cả, nhưng ngoài kia còn hàng nghìn tk khác, họ vẫn bị dẫn dắt bởi sự sợ hãi, hoảng loạn và bán. Thị trường chỉnh từng dòng, từng nhóm nên chỉ số giảm ko quá nhiều nhưng tk dòng nào bị chỉnh lại giảm rất sâu, anh em đi đến đây rồi thì cố chịu thôi. Đến điểm nào đó dòng tiền vào thì cái FS sẽ được gỡ bỏ.

2 Likes

thèm quá bác ạ

1 Likes

Đoạn này còn cảm giác khốc liệt hơn đoạn trước tết, 11 phiên sàn, vì đoạn này toàn cắt máu từ từ. Nhưng mà thôi, ae cứ quan niệm là nó là thử thách rèn luyện mình, để đi tới thành công lớn hơn. Mất tiền thì ai cũng xót cả. kkk.

4 Likes

thảm khốc thật, những anh em nào yếu vía cắt ngay lúc này đến lúc CEO phi thì không biết có chịu nổi cú sốc tâm lí không nữa :frowning:

1 Likes

cắt là hợp lý, vì ceo sẽ về 2x, mua lại vẫn oke mà