Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Ôi anh Tuấn A7 sức ảnh hưởng quá lớn lên ngành BDS và TTCK @Sieucophieu12345 ơi, giờ CL và truyền thông nó xóc xỉa anh một cách đáng sợ thật.

Nó đạp L14, Dig Ceo để cả xã hội lầm than hay sao. Một thị trường quá tàn khốc, anh em ráng vượt qua nhé.

6 Likes

Để em kể các bác câu chuyện này:
Em có 2 người bạn:
bạn A: mua BTC giá 10k tháng 10/2019
bạn B: mua BTC giá 10k tháng 2/2020
lúc BTC sập về 3k hơn tí do covid, bạn A xoắn ngày nào cũng xem app, ủ rủ thất vọng, mất ăn mất ngủ. Bạn B cười hè hè xem đó là lô đất éo bán vì k xài margin mà đánh spot thuần túy.
tới tháng 8/2020 BTC về lại giá 10k bạn A cut hòa, mừng quá mừng vì tiền vẫn còn. Bạn B không bán vì đất của bạn chưa đc giá, sau BTC giá 40k bạn chốt lời x4 sau khoảng 2 năm.
Đầu tư là v đó các bác ạ, câu chuyện của em 100% là thật e xin cam đoan luôn, phải có những cú xóc ntn thì lúc nó lời 50-60% các bác cũng như mặt nc xem nó là bthuong và mới ăn đc mấy cú 300 400 500%
:smiley: đừng để con số hnay đánh lừa giá trị doanh nghiệp

5 Likes

Đợt này tư tưởng của A7 rộng quá, nên phải đạp sâu hơn thì mới rụng bớt đu bám được, chắc vì quy luật chỉ được 5% số người là giàu sang :))

1 Likes

Anh lướt f247 thảo luận cho vui, DN vẫn đang kiếm tiền

1 Likes

Ông này có được xem là CL không các bác?

1 Likes

có anh.
cắm cờ éo cần nói nhiều với nó

1 Likes

pic này bác chủ với a tường cập nhật thông tin doanh nghiệp,
các ae cổ đông động viên nhau.
chim lợn cắm cờ, sút nó

3 Likes

là CL đấy, gắn cờ thôi. Thị trường nay đâu đâu cũng ai oán, mình vẫn không hiểu sao đám CL vẫn thất đức hoạt động.

2 Likes

Phiên nay có thể là phiên Wash out nhé cả nhà. kkk. 500k chất sàn CEO muỗi thôi. giờ có tiền vào múc cả công ty thì khoái. lên tỷ phú đô luôn. kkk.

1 Likes

Kaka, đã cắm cờ. A7 là dân chơi tới bến, cháy luôn 90% chưa chắc ổng đã xanh mặt huống chi 30-50%. Chỉ có bọn ăn 5% 10% là nhảy cầu thôi

2 Likes

Méo hiểu các ông nghĩ kiểu gì cứ mang hàng ra bán giá sàn, thích thì bán mẹ hẳn giá Trần cho nó sang xem nào. Lúc tím tái thì méo bán đi

1 Likes

em nghĩ cl cũng đã bán cắt lỗ xong r giờ đi cl cổ khác thui a

1 Likes

Đúng là thảm khốc thật. Vợ mình hôm nay kêu tk âm -34%, mình cứ động viên: kệ nó thôi, đừng bán, xuống rồi nó lại lên.

Phiên nay em săn bắt hàng hơi sớm, để giờ mà múc giá sàn thì ngon. kkk.

1 Likes

Cứ động viên vợ thôi. Không sao đâu, để cuối năm là đâu vào đấy chứ gì. Mình có niềm tin, thì mình không sợ. Giờ chỉ lên kế hoạch để thêm tiền quây bắt hàng thôi. kkk

2 Likes

Nhìn nước dưa này, sang tuần thị trường bật mạnh rồi. kkk. Trong PTKT thì phiên nay được tính là phiên Wash out nhé cả nhà. Ông nào chim bé chắc phọt hết phiên nay rồi. kkk.

1 Likes

Vợ mình thì nó ko chỉ có mỗi CEO, mà còn 1 mớ các mã khác. Còn mình thì còn mỗi CEO, hôm trước có làm tý DIG, nhưng cũng quất nốt vào CEO hôm qua. Tiếc là mình cũng all in hơi sớm.

1 Likes

Vợ tui nó thích con vespa mà chuaq mua được, nhưng nó đâu ngờ tui đã đốt mất vai con vespa trong 2 tuần :sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

Các bác cho em hỏi về phát hành cổ phiếu thưởng giá 10k. Nếu có trường hợp đó thật thì khoảng bao lâu nữa để em xoay tiền, ko để dồn tiền mua khúc này. Thanks các ae

1 Likes

kkk. 2 tuần rồi tôi mất 2 tỏi, chắc phải cỡ cái chung cư. Vẫn cười nhạt thôi. ae xoắn làm gì. Chứng khoán mà.

4 Likes