Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Hnao CEO lên thì bác làm con Morning cho vợ. :))

2 Likes

CEO về xanh cái cho bà con phấn khởi nhỉ. kkk.

1 Likes

Anh em chuyển sang chủ đề khoe lỗ luôn rồi ta. Năm sau x3, x4 nhớ lục lại đoạn này xem nhé

2 Likes

Mình cũng tìm hiểu nhiều trường phái đầu tư, đánh theo trend, đánh theo kháng cự, hỗ trợ để tìm đỉnh đáy. Nhưng giờ theo trường phái thiên thời, thấy nó đúng với logic tự nhiên. Nên quyết tâm theo. Chuyện lãi lỗ ngắn hạn thì bình thường thôi. Quan trọng 1-2 năm sau x lần tài khoản, là oke mà.

2 Likes

em ra đi con morning rồi đó bác haha

3 Likes

Ae cố chịu đựng qua đoạn này. Trong lí thuyết thiên thời, thì khi định giá công ty rẻ quá, khác có tiền thông minh vào cân. Nên anh em không lo đâu. Tiền thiên hạ đầy mà. kkk. Công ty để giá thấp quá, liệu hồn có mà tay to xúc luôn cả công ty. hô hô…

2 Likes

Đó chỉ là tạm thời, chứ chưa bản thì chưa mất nhé. Hôm nào bạn lai ăn ra con Mer, lo giề.

3 Likes

nếu đúng thì về 2x thật

vâng, em vẫn cười hô hố đây haha

3 Likes

đúng k nằm ngoài dự tính … ngủ dậy khớp sạch hàng giá sàn… các a lái C H Ó cứ thoải mái đạp tiền về e lại múc thêm… khà khà

2 Likes

Hình như xóa bài rồi

1 Likes

bạn chơi lướt thì né ra nhé, Topic không chào đón bạn đâu.

1 Likes

về hẳn 1x 1 cổ tao cg đéo nhả… về a còn mua thêm chứ k phải xoắn

Bạn biết bao nhiều ngowì họ ở trên cao không? CL đừng đóng vai đạo đức giả vào đây.

@Ga_con_78 mọi người gắn cờ thanh lọc nhé. Đúng hay sai không biết nhưng nó bữa giờ vào đây CM kiểu CL là không được,

3 Likes

CL DIG sang đây rồi à. Bên này có hô hào mua bán gì đâu mà vào CL :joy: :joy: :joy:

dạ e đã gắn cờ xong r a :smiley:

1 Likes

Báo viết như kẹc. L14 góp 56 tỷ vào LFI, LFI đầu tư CEO vs DIG lãi nâng giá trị phần đầu tư lên thành 486 tỷ. Mà thằng báo đi bê 486 tỷ thành tiền L14 mang đi mua CEO vs DIG. Phần vốn của L14 bỏ ra mua CEO vs DIG trong LFI tối đa chỉ 56 tỷ thôi. Tổng TS L14 cuối 2020 là 506 tỷ, chỉ chiếm 10%, lấy đâu ra 95% L14

4 Likes

Tụi nó đang thèm nhỏ dãi đó các bác à, nhả ra là tụi nó hụp liền. Tụi này CL cho đã xong có giá thơm bay vào đớp xong cái tung hô, sống kiểu tiểu nhân đúng như A7 nói.

1 Likes

Có khi mấy nữa nó chim lợn nhầm sang luôn pic flc luôn ấy chứ, đọc lại pic gì đi chim lợn

1 Likes

Các bác cứ để ý xem, lúc nào chim lợn nhiều dễ đáy lắm, mấy hôm trước im ắng có thấy chú chim nào đâu

1 Likes