Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Buồn quá các bác ạ, mua từ giá 74, nguyện đầu tư dài hạn mà nhìn e nó ko cầm dc máu mà sợ quá, mỗi ngày đi 10% :((

1 Likes

phải khẳng định 1 điều các cp A7 tìm hiểu, cầm cổ nó ngon, thơm cho nên chim lợn nó nhiều vô kể, mà bọn ct ck nó rất hận vì sao, vì từ khi fo biết tới A7 chỉ biết mua xong để đó… k mua mua bán bán, nếu A 7 lan tỏa đc triết lý đầu tư vào thiên thời, định giá doanh nghiệp thì bọn ct ck, broker chết đói hết… LÊN TỤI NÓ CHIM LỢN A 7 nhằm đánh hạ uy tín A7 … tầm này a cầm hết chu kỳ chính phủ bơm tiền xem Ý MỆNH TRỜI nhé…

2 Likes

Qua cơn bĩ cực thì tới ngày thái lai bác ơi.

1 Likes

Thôi cứ im lặng thôi bạn ơi, trong lúc này im lặng để có sức mạnh qua cơn bĩ cực này, nói chát nhiều làm mất đi ý chí đó.

2 Likes

81.x… aiza CEO đi thật sao ! bạn ơi

1 Likes

Ôm CEO 63.x đây, mà mấy hôm nay media ra mấy cái tin vớ vẩn gì đâu dìm hàng A7, hết cái giải chấp 200 cổ l14, lại đến bê cái đầu tư của LFI chụp mũ vào L14

1 Likes

Mỗi ngày có ít múc ít, 38k rẻ hơn tô phở. Múc để đó, kệ mẹ nó ra sao thì ra.

5 Likes

đỉnh :smiley:

1 Likes

Từ lúc biết đến ck chưa bao giờ mong thứ 7, CN như thế này. Hơi buồn, cuối tuần giải lao không nghĩ ngợi nữa.

3 Likes

Nay mình cũng tranh thủ chốt lời với cắt lỗ vài cổ phiếu linh tinh đi để mua thêm tích sản, mặc kệ mọi người ở công ty bảo rằng CEO loãng , rồi đầu cơ cổ phiếu về 10, nhưng mình vẫn tin tưởng doanh nghiệp tin tưởng vào tầm nhìn của bác chủ pic cổ đông rất tâm huyết với doanh nghiệp. Có thì sẽ mua thêm chứ quyết ko bán dù 1 cổ

3 Likes

Người Việt mình tranh nhau bán , xong để bọn Tây Lông đi gom, xong lúc chúng nó xả với tranh nhau đu đỉnh để mua :pleading_face:

3 Likes

Taik sao ceo giảm quá vậy các bác, ceo có phốt gì ah?

1 Likes

Mình đang nắm giữ ceo chưa rơi cổ nào, lõm 50% rồi, mong ace chia sẻ thật giúp

3 Likes

Vì CEO nó ngon, nó như miếng ớt cay người mới ăn vào thấy cay quá phải nhổ vội ra vì ko chịu đc, nó chỉ dành cho người biết thưởng thức biết nhấm nháp cảm nhận lâu dài thôi bạn à

1 Likes

ko hẳn anh em bán đâu bác, bọn nó short hàng đấy!

2 Likes

Bạn k thích CEO có thể vào bài của cổ phiếu khác , sao cứ phải vào đây nói lời cay đắng vậy. Nó có thiu có mốc thì vẫn có những cổ đông như mình húp mà.

Cả tuần qua hôm nào cũng hơn trăm mã sàn có ông lãnh đạo cty nào đứng ra lên tiếng không

ảnh
ngta mua mình bán xong chê tây lông :slight_smile:

lâu lâu mới thấy nhiều chim lợn thế, định cover lại hàng à, không dc đâu sói. lêu lêu.

Nhìn lực vớt sàn CEO hôm nay thì tôi biết CEO nó ngon lắm, nhiều người thèm lắm. Còn tại sao ai chất bán sàn thì ko quan tâm.