Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Đến giờ phút này nđt bình thường ít ai bán nữa, đi vào quá bán rồi, nên chắc chắn có mùi ở đây.

1 Likes

Thế mới thấy chúng nó đi trước cả trăm năm, những biến cố như này chúng nó trải qua hết rồi, biết đây là cơ hội là thiên thời trời cho, ko như việt nam nghe các chiên za phải cắt lỗ bảo toàn vốn với đánh t3 kiếm lời :rofl::rofl:

2 Likes

Xuống là tôi kiếm tiền mua thôi. Tháng sau mở bán phân khu villa sau khi đã mở bán singapore shoptel. Chỉ nghỉ vậy là dứt thôi.

2 Likes

Thủ tướng ra tay lấy lại niềm tin rồi, niềm tin trở lại thì mọi thứ dần ổn định thôi, hihi, nay vni xanh rồi đó.

2 Likes

Tôi cũng thèm tiếc ko có lực để húp là DIG + CEO, đang cơ cấu lại danh mục đầu tư, dần dần rồi danh mục của tôi chỉ có 2 mã này thôi, mặc kẹ muốn ra sao thì ra mấy năm sau rồi tính tiếp. Ngu + Lỳ + Điếc luôn

2 Likes

Bác giàu thế :sweat: không giống em cá con

Bác cứ ngồi pha tách trà, chém gió trên này cho vui. Trồng cây cũng vài năm mới thu hoạch. Trồng “ceo” nó nhàn chán

Lại làm đc ít hàng khuyến mãi

4 Likes

Mình trưa cũng đi ăn lẩu + giờ đang nhâm nhi cafe ngắm đường ngắm phố , lên diễn đàn chém gió cùng anh em chung chí hướng

2 Likes

Khi mà mộ người tháo chạy, CEO không còn lực đỡ thì bác nên tự hỏi. Đây không phải là lúc mình nên tham lam khi người khác run sợ nữa, mà mình phải run sợ bác ạ. E có biết 1 số thôg tin k tốt về CEO khi xưa nên e chưa đầu tư vào. Đính chính e ko chim lợn, e cám ơn .

Ra căn BT nào khét lẹt căn đó, sợ thật!

“Nó là mẫu của dãy biệt thự wyndham garden
dãy này bán năm ngoái rồi, 1 ngày hết hàng, cuối năm vừa rồi động thổ dãy này
anh quan tâm biệt thự
hiện tại có dãy khu wyndham là biệt thự, shop silk park trên mặt đường bao biển là đã bán hết
giờ còn dãy shop singapo (là dãy duy nhất chiếm 5,3% tổng dự án sở hữu lâu dài tại dự án) đã xây và còn ít căn nữa
sắp tới lại chuẩn bị ra tiếp biệt thự anh nhé”…

5667432_3

2 Likes

chuẩn rồi anh. những lúc này có tiền lại gom tiếp thôi chớ ai bán mấy giá này :smiley:

1 Likes

Chợ trăm người bán, vạn người mua.
Mỗi người mỗi kỳ vọng.
Mỗi người một khẩu vị.
Hôm nay vẫn có 2 đợt vét sàn.

bác phán nhanh và chắc vậy. bác thử đến coi các dự án của Ceo xong rồi về phân tích ngọn ngành cho bà con. chứ 1 ngồi 1 chỗ phán bừa k nên bác à

1 Likes

bác đừng nói nửa kín hở, cứ nói thẳng ra bác ạ. Với bác nên đọc kĩ định giá của ad. Mình thấy rất thực tế. ko bơm thổi. Ko hô hào

2 Likes

Thông tin bác hơi khác thông tin tôi có. Tôi ko có ra tận nơi. Nhưng wyndnam garden thì mới động thổ 2022, trong đó villas chuẩn bị mở bán.

1 Likes

Bên sàn môi giới nó báo vậy Bác ạ, nhưng BT đơn lập khét lẹt mà, giá tầm 13-15 tỷ/1 căn thì cháy ngay. Mở bán chưa đến 01 ngày hết veo.

2 Likes

Vâng, mình ko chê CEO, bác ad phân tích rất hay. Chỉ là bây giờ mình chưa xuống tiền cho nó do chưa hợp khẩu vị, nếu trong tương lai phát triển tích cực hơn thì đáng để suy nghĩ. Còn trong năm nay thì chưa có gì để thúc đẩy tăng trưởng

1 Likes

Cái lúc mà mọi thứ hoang mang nhất là lúc các bạn bắt đầu " hợp thức hóa sợ hãi" bằng các thông tin mà CL nó đứa ra.

Đời rất lọc lừa, đầu tư vì tương lai chứ không phải quá khứ. Nhưng thực sự hiện tại BDS chung đang rất thảm, chưa kể đám NDT đu bám A7 không thèm xem công ty, giờ truyền thông và CL nó đang đánh A7, các hội nhóm nó hô bán nên bán hết.

Các bạn nhớ không phải CEO bị bán đâu nhé.

3 Likes

Tin xấu là quá khư, bản thân VHM, NVL…đều đã có tin xấu liên quan pháp lý, sân sau, tiến độ…ở quá khứ, thậm tin rất xấu.

Đầu tư ở tầm nhìn tương lai thôi, cuối cùng thứ chúng ta thấy là tiềm năng khủng chỉ là chưa lên BCTC mà thôi. Khi nó đẹp thì chả có giá này đâu.

Tuy nhiên thực sự rất đau thương cho anh em vào đúng khi nó đánh BDS và đánh anh A7 không thương tiếc như vậy thôi.

3 Likes