Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Bác @Thudao có xác nhận tồn kho tôi tính ở khu Singapore shoptel là ~1k tỷ. Chuẩn bị mở bán tiếp phân khu wyndham garden. DN có hàng bán lúc này còn gì bằng.

1 Likes

Hi vọng bạn và bác @Thudao có thông tin tốt, anh @Tuong_Huynh có thông tin chia sẻ thêm về dự án sắp mở bán, thông tin càng xác thực càng tốt.

Về dài hạn không lo, nhưng ngắn hạn nó cắt máu anh em như vậy thực sự mình cũng không biết nói sao.

Mình đang lo có sự tham gia của đội tự doanh APEC, trước đây APS cũng chơi CEO và đội này có cách chơi theo kiểu đè cắt máu đến ngày phát hành nó ôm hết xong xong nó kéo lên nhưng thiết nghĩ anh Bình và LFI sẽ không để bên ngoài nó làm vậy.

3 Likes

Bên ngoài tôi biết có cụ đang nhăm nhe rồi, tay to nổi gân luôn, đợi tín hiệu là giải ngân. Phong cách đánh cũng tợn.

Thiết nghĩ bên ngoài cũng đang nhiều đội nhòm ngó hàng A7.

Ae đã ôm cổ tốt rồi ngồi im là được.

8 Likes

Bốc phét ít thôi.

Kkk DIG tôi biết còn có tay to bên chính phủ múc cơ. Nhưng thôi, lộ ra mất vui.

4 Likes

ừ , Biết ngta múc lúc nào , nhưng có biết ngta bán lúc nào k :))))) xiao lin

Tôi thấy L14, CEO, DIG hôm nay nằm là liệt. Nhưng một số mã Bđs khác như LDG, NLG, SCR, … chốt phiên xanh lớn.

Thêm nữa là hôm nay media viết bài tiêu cực cho A7 nhiều.

Không biết có nhóm nào muốn ăn hàng A7 hay ko!

2 Likes

227 anh em online - nhưng không ai buồn nói gì nữa, buồn nhỉ???

2 Likes

Tầm này điếc với thiên hạ. Ủ, kệ

1 Likes

Chạy trốn nó chưa bao giờ là giải pháp cả. Hnay nó lợi dùng đạp hàng A7 đấy, khổ vậy.

2 Likes

Mình nhỏ bé k còn cách nào khác. Cty còn đó cứ nắm giữ thôi. Chủ tịch còn mất bao nhiêu tài sản còn ko rén thì mình làm gì phải rén

2 Likes

Mình buồn cho nhiều người ở đây ôm giá cả lỗ sâu, nên chai sẻ cũng mọi người thôi.

Chứ những pha như thế này, quen rồi. Mình có bán ngắn hạn đâu mà sợ lỗ :slightly_smiling_face: :relaxed: :relaxed:

4 Likes

Nay dxg tím mà dig ceo đạp k thương tiếc. Chắc hẳn là đạp hàng a7 òi
Kệ nó thôi… im lặng đợi thôi :smiley:

1 Likes

Mình chỉ sợ dn ko tốt, giống quyết còi thôi, chứ mình lỗ 90% cũng ko sao, vì nó xuống rồi lên đâu nằm dưới đáy mãi được

1 Likes

Ờ, đủ thấy nếu họ múc thì chẳng lõm là được :))

Ceo cung bên ngoài có hơn trăm triệu cổ thôi, thích phi lúc nào chả dc, tuần sau đại hội dự lại có tin ra.

1 Likes

Chart ceo nó xấu hoắc, thủng hết, nên anh em ko biết đâu là đáy, ko ai muốn bàn luận nữa thôi. Nhưng vốn hoá lên 2 tỷ đô thôi, mặc sức anh em chốt lời. Hold luôn

1 Likes

nói với bọn ngu mình cảm giác bị ngu đi thật. hihi.

1 Likes

Thế sao cung ceo m bảo ít lắm mà nó rơi như viên sỏi thế m :joy::joy:

uh hihi, rơi đó, úp bô tao đi. lêu lêu.

1 Likes