Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Thôi bỏ hết mấy vụ đó đi các bác ơi, qua rồi, nặng lòng làm gì, sau này họ lại ủn cho chúng ta. Quan trọng là chúng ta còn đây và sẽ tiếp tục đi cùng nhau

5 Likes

báo cáo video congtuyen darvat lý do nay được không các bác

1 Likes

Cụ ơi, có thời gian thì làm cái bảng lượng hàng đã bán bên Sonasea Vân Đồn đi, cho ae biết đợt vừa rồi bán cháy hàng thì CEO lợi nhuận khoảng bao nhiêu. Như vậy sẽ dễ hình dung khoản doanh thu - lợi nhuận, dự phóng giá trị toàn dự án trong tương lai của các đợt tiếp theo.

4 Likes

Đám này mà về thời chống Tống, chống nhà Thanh, hay chống Pháp, chống Mỹ thì cũng BÁN NƯỚC CẦU VINH … chưa xung trận tè bố nó ướt quần, hàng tứ phía… mất hết KHÍ PHÍCH, OAI PHONG CON CHÁU VUA HÙNG r.

riêng tôi chấp CEO về 1x, DIG 2x luôn về tôi còn múc cật lực… ôm đến hết chu kì bơm tiền cg anh e.

6 Likes

Ok bác, ai có thông tin gửi em, em update phần bán hàng, doanh thu, biên lợi nhuận bác nhé.

3 Likes

Cuối tuần rồi, Ae bàn luận xôm xôm cho vui. Đhcđ của DIG đợt này xôn xao quá nhỉ, công bố cũng nhiều thông tin, dự là qua tuần dân chúng sẽ đu vào dữ à

1 Likes

Room chất lượng, bọn chim lợn mò vào anh em ko tương tác là xong, cắm cờ đuổi… thông tin và kiến thức bên này rất độc lập, Thanks các bác.

5 Likes

200 căn trung bình 6tỷ bèo nhèo sương sương mỗi đợt bán ra thu về hơn 1200 tỷ doanh thu. Chưa kể singgapore shoptel.

14 Likes

Đúng a về đó e cũng múc lun chứ chả gì phải ngại

1 Likes

Tính ra giá cũng mềm quá hơ bác

1 Likes

Tuyệt vời cám ơn bác ,bác có thông tin gì áp lên cho anh em nắm bắt và hiểu về DN con nắm giữ đi cùng DN !

1 Likes

Thì bảo đợt đầu bán hớ mà.

2 Likes

Cái đợt sau này nè diện tích gấp đôi, giá gấp đôi và upsize thêm khoảng 20-40% tuỳ từng vị trí nhé. Nếu bán tống bán tháo cả cái dự án này ra như trên sàn chứng khoán cũng phải 1,5 đến 2tỷ đô chứ ko phải 10k tỷ như hiện nay.
Nếu nó bán dần, vừa bán vừa đợi tăng giá đất thì con số này khủng hơn, nên nhớ nó còn dãy biệt thự đồi đằng sau giá cả triệu đô/ căn đó.

Chưa kể nhà nó còn có mảng khách sạn và đất Phú Quốc để dành thì giá này phải x10,x20 lần nữa là ít.

4 Likes

Bác thudao có tham gia nhóm ■■■■ cổ đông siêu chất của thầy A7 cùng các đệ tử như a Huy dương, a nam nguyễn, a binhthuyls ko? Bác vào đó chia sẻ làm truyền thông cho ae nữa cho càng chất thêm

Rất rất cám ơn bình oxi to bự như thế này của bác, vững tay mà ôm để giàu sang

2 Likes

Tôi vào rồi nhưng ko dám ho he. Vs ở trên này cũng đc rồi.

Đợt này ở Vân Đồn ae chú ý có 2 dự án một là của thằng Phương Đông nó đang bán 80tr/m2 hai là ông Sonasea nhà mình chỗ đẹp hơn thì chưa có giá chính thức chắc cũng ngang hoặc hơn.

4 Likes

Mỗi việc ngồi im thôi có tiền mua thêm là giàu mà ae ko làm được thì còn việc gì làm nổi nữa. Kkk

2 Likes

Bác có cầm thêm DIG không, hay chỉ CEO thôi, em cầm mỗi CEO nên hơi buốt kk

Tôi cầm DIG nhiều hơn, đợt này CEO giảm sốc vì biên 10% nên nhảy vào đây bơm oxy phụ bác chủ thớt.

2 Likes

Có 30-50% thôi mà kkk, như ae ra ngoài mua đất 200k/m2 giảm còn 100k mà sau nó tăng cả triệu bạc thì ae sao phải xoắn.

1 Likes