Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Haha nghe bâc phân tích thấy an ủi nhưng giảm từ 76 xuong 38 là giảm 50% khốc liệt quá. Nay các cổ khssc hòii phục ceo sàn, thì k biet còn về bnhieu

Sẽ phi mạnh, đợt này vẫn có Vol nên ai cóng bán mẹ hết rồi, người ôm còn lại một là chậm chân hai là tin tưởng doanh nghiệp.

Đôi khi cái não hành động chậm một chút lại tốt, vì thấy rẻ sẽ múc thêm, và tin tức mới ra, dòng tiền thông minh tìm về nó tự đẩy giá.
250tr cổ như đợt cuối năm ngoái nó phi 2tr đã CE rồi thì khi vào sóng tăng tôi cá là chẳng mấy ông mua lại cho đủ số lượng được. Đi tìm cổ khác dễ ăn chỉnh mà, nên mất hàng như chúa chổm. Làm giàu mà dễ thì chẳng đến lượt mình.

2 Likes

CEO có tin tăng giá bán và cấp margin ở một vài cty rồi nhé ae.

13 Likes

thực sự những ngày vừa qua phải cảm ơn bác @Thudao, bác @Tuong_Huynh và đặc biệt bác chủ thớt @Scorpionxt rất rất nhiều. Chỉ qua cách nói chuyện cũng đủ hiểu được sự tử tế và chân thành của các bác. Em nghĩ A7 không thể thay đổi được tư duy nđt, mà chỉ là kết nối và soi đường cho những nđt có cùng phẩm chất (về mặt tư cách, đạo đức, quan điểm sống …) mà thôi. Rất cảm ơn những thông tin quý báu mà các bác đã nhiệt tình chia sẻ cho những nđt nghiệp dư như em, vốn không có nhiều hiểu biết và mqh để nắm được thông tin. Hiểu A7 rồi thì chẳng cần thắc mắc A7 bán chưa hay đệ A7 bán chưa nữa, mà chỉ quan tâm đến tình hình hiện tại và tương lai của doanh nghiệp mà thôi. Một lần nữa cảm ơn các bác ạ

11 Likes

Đủ đồ chơi cho tuần mới, tháng mới luôn rồi. vài cây CE 10% ko phải là chuyện lạ với CEO. kaka

3 Likes

CEO mà chạy là kinh đấy :smiley:

1 Likes

Ae cứ yên tâm nắm giữ thôi.doanh nghiệp đang ngày đêm làm việc kiếm tiền hộ ae.rồi sẽ đến đoạn đi ngủ cũng ra tiền bác ak.nhưng để đi đến đoạn đó cũng cần bản lĩnh hơn người.e dù là F0 vào từ tháng 11 năm ngoái nhưng cũng nếm trải đủ cung bậc cảm xúc rồi.lãi có,lỗ có,sàn mất thanh khoan chục phiên có,về bờ có,lãi lần 2 có,bắt đáy trượt có,giờ là đoạn quyết định gồng lỗ đến chết.1 xanh cỏ 2 đỏ ngực.ae nào F0 vào cho e xin 1 like nhé

8 Likes

Em f0 đây bác
Đợt này sập ác chiến hơn đợt trc. Cơ mà kệ, sau cơn mưa trời lại sáng
Doanh nghiệp vẫn đang cật lực từng ngày cho ra sane phẩm :smiley:

2 Likes

Đúng rồi.đợt này nó rỉ máu từ từ và ae lại thêm nhiều lần trung bình giá.giá vốn càng cao nên lỗ sẽ nhiều hơn.nhưng e vẫn tin khi thị trường ổn định CEO sẽ được trả điểm sớm thôi.

3 Likes

Cứ yen tâm thôi anh.
A cứ đọc từ khúc trên anh tường, bác thủ đao và anh chủ pic viết sẽ thấy chủ tịch Bình và CEO rất uy tín nhé.
Khi dòng tiền sợ haiz rút đi và dòng tiền thông minh mới tới sẽ ủn giá lên đúng giá tri của nó thôi
Chứng khoán là v, phù thịnh chứ không phù suy nên những lúc giá xấu nhất, tin xấu nhất là những lúc đó là đáy đó :smiley:

2 Likes

em cầm giá cao 78 đợt này rơi cũng rét. Giờ chỉ đợi cân bằng lại rồi mua trung bình á. Cảm ơn mọi người an ủi :3

2 Likes

Sao lịch trình tham gia y như mình thế, kaka. Cứ nghĩ đơn giản giờ mà cầm cục tiền ra kinh doanh gì đó đôi lúc cũng phải kẹt tiền đi xoay thêm chổng vó, mà khi thất bại còn mất trắng thậm chí nợ thêm cả khúc, thì đầu tư ck vẫn còn an toàn hơn nhiều, nhất là đầu tư vào 1 doanh nghiệp vẫn phát triển hàng năm tính bằng lần như CEO

2 Likes

E đọc k bỏ qua lời nào của các bác ấy mà.trên diễn đàn giờ chỉ còn duy nhất pic này là yên ổn nhất.ae vào trao đổi và nắm bắt thông tin từ các bác @Tuong_Huynh @Thudao và bác chủ tus.yên tâm mà nắm giữ thôi.sau đến đoạn tăng ầm ầm là ae vào chém gió cho vui với nhau thôi.

1 Likes

Ae cùng dắt tay qua con sóng lớn này.
Đợi qua tuần họp cđ hóng tin từ các anh lớn

Vâng bác ak.giờ này cầm tiền đúng như ngồi trên đống lửa.để yên nó cũng hao hụt giá trị.mà đem đi kinh doanh cũng chật vật .thậm chí là trắng tay phá sản nợ nần.ae đầu tư cứ tiên thịt thì chả sợ cái gì cả.thị trường đạp thoải mái.doanh nghiệp vẫn phát triển từng ngày thì chả sợ ai hết

1 Likes

E cũng từng cầm tiền kinh doanh rồi bác ạ.
Mà số không đc thuận lợi, vẫn lỗ sml luôn

Cuối tuần ae nghỉ ngơi dưỡng sức thôi.chặng đường còn dài.

1 Likes

Cứ nhìn như mua lô đất thôi. Mua đất hầu như ai cũng vay bank trả lãi 10-12%/ năm nhưng 3-5 năm nó x vài lần thì lại ấm. Mua cổ ko margin thì ko cần trả lãi thì cổ còn đó có gì đâu phải sợ. Cổ thép trước khi đạt đỉnh lợi nhuận cũng đã x10-15 lần, giờ có lên nổi nữa đâu.
Cổ đất đã thấy đỉnh lợi nhuận đâu. Lúc nào nó bán hết hàng , đưa vào bctc đi rồi mình out.

1 Likes

Chủ tịch bận bỏ mẹ , để ý giá cổ phiếu làm gì :slight_smile: .

bảo sao lái đè giá ác thế