Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Chính phủ nêu rõ “không hình sự hoá các quan hệ dân sự kinh tế”. Chủ trương này mình đánh giá như liều doping bơm vào thị trường. Tay to cá mập, nhỏ lẻ sẽ lập tức ổn định lại tâm lí. Mình dự đoán tuần sau sẽ là tuần hồi phục mạnh mẽ của thị trường. Ae yên tâm rồi nhé. Kkk. Kịch bản dự sẽ là: đứt gãy thế nào đi lên thế đấy.

1 Likes

Haha giờ mọi người đã gọi là đại gia rồi. Vễ độ tin tưởng và lỳ lợm thì tôi là vô địch trong nhóm đại gia.

3 Likes

các bác có thông tin gì mới về Ceo k ạ , cập nhập cho em ít oxi với

Chất! :+1:

Ở trên cũng nhiều đó bạn, kéo lại xem tin nhắn bác thudao.com chia sẻ đó

Em để ý thấy mấy tuần nay CEO bị đè giá rất mạnh. Cứ lên được vài % là có lệnh bán mấy chục nghìn. Nhìn cay lắm bác ạ.

1 Likes

Vấn đề là cũng có nhiều người bán ra do lo ngại việc phát hành thêm làm giảm thị giá cổ phiếu, người giữ cổ phiếu mặc dù được quyền mua mới cp giá 10k/cp nhưng có thể bị hạn chế giao dịch. Họ bán để những ai thực sự muốn đồng hành cùng dónh nghiệp mua lại. Nhưng thường thường sau khi phát hành thêm, công ty có vốn, giảm lãi vay họ sẽ phát triển nhanh và mạnh hơn nên có thể thị giá sẽ tăng lại.

CEO tăng vốn theo tôi là tốt vì việc triển khai các giai đoạn tiếp theo của Vân Đồn, các dự án của Phú Quốc để đón sóng bds sắp tới. Nên ai đồng hành được thì đợt này tranh thủ giá giảm thì múc lẹ. Game tăng vốn thường đánh lên trước hoặc sau và thường là biên tăng giá rất ác liệt.

3 Likes

Đồng quan điểm với bác ! Thanks !

Bác có biết khi nào phát hành ko ạ. Để em chuẩn bị tiền mua. Mấy hôm nhạt giá sàn hết cả tiền

Giảm từ 9x về 3x không thấy bác nào hô múc nữa nhỉ

Cl gắn cờ nhé.

1 Likes

Đợi họp đại hội bác ak

Xuống vì tin đồn thất thiệt thì sẽ lên nhanh thôi. CEO vẫn tiềm năng, chậm chân là hết.

1 Likes

Vậy bác lõm bn % rồi?

Ceo dễ về 15 lắm

Ceo về giá nào ko quan trọng, tôi chờ đc thế nhé

1 Likes

A7 đợt này chả nhắc đến CEO nữa bác nhỉ, như kiểu DIG là con ruột còn CEO là con rơi kiểu thả trôi nên làm nhiều anh em hoảng loạn

Sắp tới ae nào đi họp đhcđ live cho mọi người theo dõi với, lập room hoặc chủ pic lập room để ai đi họp chia sẽ thông tin với

3 Likes

Chờ các anh em đi họp mang tin chiến thắng trở về :3

1 Likes

Mình đang lõm 40% ceo, nên cutloss ko anh em nhỉ

1 Likes