CEO siêu cổ 2022!

còn chút ít dư địa bán sàn hôm qua nên các con giời này bán nốt là ok. nhìn chart thấy ce nhiều nên xoắn sợ mất lãi, đội này xuống bớt cũng tốt. Phiên qua tính ra hơn 400 tỷ trao tay, ai mua?

Tây định chơi bài, bán ra xong, đè gom lại giá thấp hay sao mà cứ ép xuống thế. kkkk

cho còn cái nịt luôn

tây lông nó nhiều hàng con này thật… đỡ rụng cả khớp tay mà vẫn còn hàng bán. Tây giờ lướt như phá mả, báu éo gì bọn này

1 Likes

7 lên Fanpage hô hãy tin và theo 7 kaka
Đầu tư đéo tin bố con thằng nào. Hãy chết theo 7 hài vãi.
thầy trò úp bô đéo biết ai.,

1 Likes

Đề cử với các bác siêu cổ ngay trong tháng 12 này là DAH.

CEO giờ ai lãi chốt cũng có lãi rồi, hi vọng các bác đến sau cũng có lãi.

Còn cái nịt rồi 🥲🥲🥲

Các bác đến sau đang trên ngọn cây nha bác

1 Likes

nay có đội quay súng, vẫn ra hàng, nay là phiên thứ 3 rồi :sweat_smile:

CEO đến giờ tháo cống rồi thím, sắp giống IDI chạy không kịp.

Đố cho giá sàn nữa đấy

nay k múc muôn đời nghèo,all in

bán chán rồi lại đua mua, bán xong mua gì… chả lẽ cầm tiền.

úp sọt được tí bank lại qua đất thôi

CEO cầu hấp thụ tốt thế. Các anh lái cổ phiếu không tận dụng mà đẩy lên. Giúp chủ tịch ngồi mâm tỷ đô. Cứ đè nén có tác dụng gì. kkk

1 Likes

Bạn kẹp IDI chạy dc chưa, mình đọc comment của bạn thấy hài lắm

Kẹp gì. Ông đấy broker công ty chứng khoán mà. Rảnh quá nên comment dạo thôi. tính tiền làm gì bác. kkkk.

anh em ko tương tác với các bạn ấy, viết ko ai nói gì chán rồi thôi, tương tác làm gì mệt não

CEO là ông có tài sản. Chủ tịch có tầm nhìn và khát vọng làm. Nút thắt được cởi. Định giá rẻ vài lần. Đang đoạn tiền thiên hạ chảy vào như lũ cuốn, mới sàn 1-2 phiên, theo cung cầu thị trường, mà ngậu hết lên. Hài thật.

Tính nhanh xem bán hết cái lô nhà ấy EPS lên tầm 10k hay 20k rồi chém gió tiếp các ace ơi