CEO siêu cổ 2022!

Tuần sau BDS lại hồi, CEO lại về mốc 7x , kaka

1 Likes

Bác giàu thế, e mỗi lần múc được có mấy trăm cổ thôi

Múc tạm tạm thế thôi bác. Tích luỹ dần thành vài chục ngàn kkk

tuần sau về 8x

Giai đoạn này là giai đoạn test tin đồn và rèn tâm lý NDT.

Giai đoạn Q2 thị trường rất tốt vì cái gì xấu nhất đã ở Q1 rồi nhưng trước đại hội đảng sẽ có nhiều “tin sốc” đặc biệt tin liên quan đến một số quan chức và 1 tài phiệt bds mà tin đồn đã có nhưng chưa xác nhận liên quan đến vụ Thủ Thiêm.

Rốt cuộc nó khẳng định việc lựa chọn doanh nghiệp quỹ đất tốt, làm ăn đàng hoàng và pháp lý sạch là số 1 !!! Chúng nó bán chán rồi nó lại đua đấy thôi !!!

3 Likes

Kkk

Mình trước là giám đốc kinh doanh cty mỹ chuyên cung cấp bao bì thủy tinh, giờ làm business riêng và thường xuống Rạch Giá chơi với anh Thập GD nhà máy Bia Saigon KienGiang.

Khu này rạch giá đời sống cao kinh khủng nên lần đầu xuống mình hơi bất ngờ đấy. Nhưng đẹp, khu lấn biển rất đẹp!!!

4 Likes

Mấy khu Phú Quốc Kiên Giang đặc khu kinh tế sau này Tây vào nhiều thì giá đất khác gì Hongkong, Tokyo đâu. Việt Nam đang là nước phát triển nhanh nhất trong Đông Nam Á đấy bác kk

Cần chỉnh nhẹ để lấy đà nữa bác.Em nghĩ vẫn chỉ ở 7x thôi

Giá nào ko quan trọng, bán giá nào tính sau kkk

1 Likes

xét về cả TA và FA mình thấy xác suất chỉnh chỉ tầm 10% vì không còn lý do gì nữa. Tin xấu có thể có để ảnh hương : chiến tranh lan rộng, tin chính thức xếp THM lên báo…nhưng khó lắm.

Mình có thể khẳng định 90% đây là đáy và luôn luôn nhắc chỉnh là để mua tích sản !!!

3 Likes

Tạo nền 6x rồi bác. Sập thì quá bán anh em lại thi nhau vào múc có gì đâu. Ceo ko có margin toàn tiền thịt nên lại càng ko lo

1 Likes

Ukm chỉnh nhẹ thôi. K có giá thơm 62 63 như tuần trc nữa đâu

chỉnh nhẹ 3 tháng rồi, phi để còn thiết lập mặt bằng giá mới kk

1 Likes

Đi theo 7phan có khác. Dự t+ hơi ác đấy. Cho hỏi bao giờ về đỉnh cũ cái nào?kkk

Qúy 2 nhé :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

Giờ cũng là quý 2 mà.:joy::joy:. Bịp ah

1 Likes

Qúy 2 có 3 tháng mà bác, bình tĩnh :rofl:

1 Likes

Tuấn Hưng tặng vợ biệt thự 50 tỷ đồng (msn.com)

Tầng lớp bình dân lại cứ lo cho túi tiền THIÊN HẠ …

cứ ceo 6x, dig 9x là e nhặt để đó

1 Likes